ดู: 1865|ตอบกลับ: 3

[ลดน้ำหนัก] รีวิวVaser.....จากแขนห้อยๆ เป็นแขนเซ็กซี่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ptip8 เมื่อ 2015-7-28 17:00

สวัสดีค่ะ เราชื่อทิป นะคะ ได้ข้อมูลความรู้ศัลยกรรมรีวิว เพื่อนๆในนี้มานาน ได้ฤกษ์มารีวิวค่ะ เราปกติเป็นคนออกกำลังกาย ว่ายน้ำ ปัจุบันเล่นโยคะ โดยเฉพาะyoga fly ชอบเป็นพิเศษ แต่แขนเราก็ไม่ยุบสักที เรากำลังจะไปเสริมหน้าอก เลยมองว่า ถ้านมใหญ่ แขนอ้วนจะทำให้ดูตันๆ
เราตัดสินใจ ทำที่lagraceคลีนิค เพราะ เป็นลูกค้าเค้า พนักงานบริการดี เราทำlaser bikiniที่นี่เหนผล ประกอบกับมีโปร vaser ด้วย ตอนพูดคุยปรึกษาที่นี่ก็ไม่ปิดบังประวัติแพทย์ แล้วไม่เคยยัดเยียดคอร์สให้เรา เราเลยตัดสินใจทำค่ะ
วันไปทำ ก็มีจนท.ของคลีนิค พาเข้าไปทำที่เซ็นทรัล ชิดลม คนดูแล เราชื่อคุณนิค่ะ เปลี่ยนเสื้อผ้ารอ คุณหมอก็เข้ามาวาดๆว่า เรากังวลส่วนไหน ต้นแขนเราเวลาถ่ายรูปจะใหญ่มาก หมอบอกว่า มันจะเป็นกล้ามเนื้อนะ ดูดแล้วจะมีcurveสวย ตอนทำก็ฟังเพลงไป เจบตอนเอายาชาไปสเปรย์ข้างในแขนน่ะค่ะ หลังจากนั้นก็ไม่รู้สึกอะไรเลย เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปไขมันมา ดูดได้ตั้ง 600ccแน่ะ

แขนอาจจะยังไม่เข้าที่เท่าไหร่ แต่ช้ำน้อยมาก แขนเราตอนนี้เห็นกล้ามเนื้อชัดมาก ดูเซ็กซี่แบบhealthyขึ้นมาทันที เดี่ยวจะมาอัพรูปเรื่อยๆนะคะ แถมคุณหมอแผลสวยมาก มีแค่จุดเดียว
ชื่อคุณหมอ เราเชคแล้วว่าจบศัลยกรรมมาอย่างแน่นอน
นพ.ณัฏฐวุฒิ เจียมไชยศรี พ.อ้ายค่ะ

ก่อนทำ

ก่อนทำ

หลังทำ 2,5วัน

หลังทำ 2,5วัน
โพสต์ 2015-7-30 21:55:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าไหร่คะ อยากทำบ้าง
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-1 07:15:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ptip8 เมื่อ 2015-8-1 09:24

50,000 ค่ะแขนเรา พอยุบ จะเป็นแนวแขน healthyที่เปนกล้ามๆเเบบคนออกกำลังกายน่ะค่ะไม่ได้เปนแขนเล็กๆ ตะเกียบๆ เลย ซึ่งเราชอบมาก เพราะออกกำลังกายมานานแต่โดนไขมันบัง
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-1 12:08:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
cookieslove ตอบกลับเมื่อ 2015-7-30 21:55
เท่าไหร่คะ อยากทำบ้าง

50,000บาทค่ะ หลายบริเวณแต่มีแผลจุดเดียว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้