ดู: 1706|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ผมควรทำจมูกกับปากดีไหมคับ แล้วควรไปทำไห้หน้าเล็กดีไหมคับบบ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมมออยากปรึกษาพวกพี่ๆอ่าคับบบ

คือโด้เห็นพี่  มิค มิฟทิฟฟานี่   เค้าสวยมากเลยย  ก้เลย  
{:16_1088:} อยากได้จมูกกับปากของพี่เค้าอ่าคับบบ  

อันนี้รูปผมเองคับบบ{:16_1108:}

ผมควรทำดีมั้ยยย{:16_1099:}
แก้ไขล่าสุดโดย hazard เมื่อ 2010-7-2 23:26

ไม่ ต้อง คร้าบแว้ว ก็ได้ ม้าง คับ
คืออยากเห็นภาพปากแบบชัดๆ อ่ะคับ สองรูปนี้เห็นปากม่ะชัด เลยแนะนำม่ะได้

ส่วนจมูกนี่ถ้าอยากได้แบบของน้องมิค แนะนำให้เสริมและตัดปีกด้วยนะค๊าบบบบบบบบบบบ
ปากที่หมอชาตรีเรยค่ะ
หมอเก่งมาก แก้ไขคนไข้ปากแหว่งเพดาโหว่มาเยอะ

เราก้อไปทำมาได้จะ 2 อาทิตแร้วว
รู้สึกดีมากค่ะ
ตอบกลับ 4# puypuk

ลืมบอกเราทำที่เชียงรายศัลยกรรมอ่ะค่ะ
คนไข้ไม่เยอะมาก  คลินิกก้อกว้างและสะอาดดี
สใจก้อลองเข้าไปดูที่ chiangraisurgical.com
ลองถ่ายรูปหน้าตรงสิจะได้ดูแบบง่ายๆ แต่เรื่องจมูกก็ถ้าอยากได้แบบนั้นคงตัดปีอะครับแล้วก็เสริม
แล้วมีหมอในใจยังละครับ
แปร่วววว ถ่ายรูปแล้วยังเม้มปาก ดูไม่ออกเลบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้