ดู: 749|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] เสรีมจมูก medmetic กับ lelex ที่ไหนดีคะ?

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะทุกคน,

วันนี้อยากมาถามความคิดเห็นของเพื่อนฯ. พอดีเราอยากเสริมจมูกกำลังดูข้อมูลอยู่
มีหลายที่มากทำสวยฯ แต่เราเลือกมา2ที่ ราคาใกล้เคียง, มีรีวิวเยอะ, medmetic กับหมอเบญ, lelux เหันมีหมอกิตติกับหมอปิติ (แต่มีเคัสหลุดข้อนข้างเยอะหรืปล่าวและไม่ค่อยคุยกับคนไข้, ได้ยินมานะ) ใครที่เคียทำมาก่อนรบกวนช่วยแนะนำหน่อยคะ. แต่ถ้ามีที่อื่นแนะนำก่อยินดีนะคะ ยังไม่ได้ตัดสินใจคะ.

ขอบคุณสำหรับทุกความเห็น
โพสต์ 2015-7-27 18:10:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราทำหมอชัชวาลจร้า ทรงออกมาสวยเป็นธรรมชาติ ลองดูศึกษาดูนะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-29 20:58:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากนะคะ.ใช่คะมีรีวิวเยอะมาก แล้วมีหลายที่มากที่ทำสวย. ยังเลือกไม่ถูกเลีย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้