ดู: 1492|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] [CR] เสริมหน้าอก ยี่ห้อซิลิเมด Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]
จขกท. เสริมขนาด 400 ซีซี ค่ะ ซิลิโคนทรงกลม ของยี่ห้อซิลิเมด ผ่านการรับรองโดยองค์การอาหารและยาของอเมริกาค่ะ

ก็เลยมั่นใจได้เลยว่าปลอดภัย แน่นอน อีกทั้ง จขกท. คุยกับคุณหมอแล้วรู้สึกเชื่อมั่นค่ะ คุณหมอบอก จขกท.ว่า วางใจได้

มีปัญหาอะไร คุณหมอดูแลให้ตลอดอยู่แล้วค่ะ การเสริมครั้งนี้เป็นการดมยาสลบค่ะ ใช้เวลาเสริม 1 ชั่วโมงเศษหลังจากนั้น

ก็พักฟื้นให้หายเบลอยาสลบอีกประมาณ 1-2 ชั่วโมงก็กลับบ้านได้ค่ะ วันทำ จขกท. ไปคนเดียวค่ะ หลังทำเสร็จก็ให้รถของ

ทางคลีนิกไปส่งที่บ้านค่ะ(แนะนำให้จองไว้ล่วงหน้า) น้องอิฐเซลล์ที่ดูแล จขกท. เป็นธุระจัดการให้ค่ะ เลยกล้าที่จะบุกไป

คนเดียวได้เลย เดี๋ยวรายละเอียดการติดต่อจะใส่ไว้ให้ด้านล่างล่ะกันนะค่ะ เผื่อเพื่อนๆสนใจ ติดต่อเซลล์ที่ดูแล จขกท. ค่ะ

ส่วนราคาก็ลดได้นิดหน่อยค่ะ แต่เมื่อเทียบกับหลายๆที่แล้ว ค่อนข้างจะถูกเลยค่ะ เดี๋ยวลองดูหน้าอก จขกท. หลังเสริมนะ

ใส่บลาหลังจากเข้าไปคลายผ้ารัดไว้ที่คลีนิกค่ะ เผื่อที่จะให้หน้าอกเรากระชับและชิดกัน คุณหมอใส่ซิลิโคนตามฐานนะค่ะ

จะไม่ใส่ฝืนธรรมชาติที่ใส่ให้ชิตให้มีเนินตามกระแสทั่วๆ ไปค่ะ ซิลิโคนจะล้นขอบ แล้วดูไม่โอเคค่ะ เชื่อคุณหมอจะดีที่สุด

หรือจะใส่บลาแบบปีกนกก็ได้ค่ะสำหรับใส่ออกไปทำธุระข้างนอก ไม่อึดอัดไม่แน่นเกินไปค่ะ แต่แนะนำให้ใส่เป็นครั้งคราว

ส่วนนี่คือซิลิโคนที่ใช้เสริมค่ะ ถ่ายมาจากคลีนิก เท่าที่ทราบ ทางคลีนิกมีหลายยี่ห้อให้เลือกค่ะ ซึ่งไม่ต่างกันมากค่ะรูปทรง

รอยแผลผ่า ตัดค่ะ จะอยู่บริเวณใต้ราวนมค่ะ ซึ่งเมื่อใส่ซิลิโคนไปแล้วแผลจะซ่อนอยู่ตรงเต้านมค่ะ ซึ่งดูแลง่ายกว่าตรงรักแร้

ตอนไม่ใส่บลาค่ะ สีขาวๆที่แปะคือพลาสเตอร์กันน้ำค่ะ จขกท. ยังไม่ตัดไหมค่ะ เลยต้องแปะไว้เวลาอาบน้ำค่ะ ถ้าแผลโดนน้ำ
อาจจะไม่สวย เป็นแผลเป็นและอาจจะเกิดคีย์ลอยด์ได้นะค่ะ เพื่อนๆที่เสริมมา ดูแลแผลดีๆนะค่ะ ทำความสะอาดบ่อยๆ นะค่ะ

จบแล้วค่ะ สำหรับกระทู้รีวิวกระทู้แรก เพื่อนๆที่สนใจก็ลองศึกษา หาข้อมูลดูนะค่ะ จขกท. ขอตัวลา พอแค่นี้ก่อนนะค่ะ อิอิ...

*** สรุปรายละเอียด ***

1. คลีนิกตั้งอยู่ซอยทองหล่อ(สุขุมวิท 55) ตรงข้ามซอยทองหล่อ 13
2. หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ 085-0930011
3. ไอดี ไลน์ absolute_vaser
4. คุณหมอชื่อชาติชาย พฤกษาพงษ์ เป็นศัลยแพทย์โดยตรง

โพสต์ 2015-7-25 17:39:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอทราบราคาหน่อยได้ไหมคะ
โพสต์ 2015-7-25 18:14:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อีกสองอาทิตไปทำเหมือนกันคะ เปนไงบางคะ เจบหรือป่าวว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้