ดู: 1300|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก สวย เสร็จ เข้าที่แล้วค่ะ(ไม่มีรูปก่อน)

[คัดลอกลิงก์]
congratulation!! กับหน้าอกใหม่ค่า อิอิ ตอนนี้เดือนนิดๆล่ะค่า ทรงกลม เนื้อทรายค่า
คุณหมอที่เสริมให้ชื่อหมอชาติชาย อยู่ที่แอปโซลูท ทองหล่อ ของเราจองคิวล่วงหน้า
เกือบเดือนค่า เพราะ่วงที่เราทำคิวแน่นมากๆ กว่าจะได้ทำ รอแล้วรออีก เฝ้าแต่รอ อิอิ
เห็นว่าตอนนี้มี โปร ราคาถูกกว่าที่เราทำอีก แอบเสียดายหนักมาก  ไม่น่าทำก่อนเลย
แต่ก็ช่างเหอะ ตอนนี้หน้าอกสวย ก็ปลื้มใจ คุ้มกับเงินที่ทำแล้วค่ะ โชคดี ชีวีมีสุข อิอิ..

สวยมากเลบค่ะ ไม่ทราบว่าทำมาเท่าไรค่ะ
ขอแบ่งปันข้อมูลนะค่ะเคยไปนวดที่ร้านแถวรัชดา
นวดนานมากค่ะ เพราะค่อยๆนวดจะได้ไม่เจ็บ 
นวดแล้วนิ่มเลย ลองดูข้อมูลที่

http://softmilk666.blogspot.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้