ดู: 1245|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] เอานมมาแบ่งไห้ชม หมอชาติชาย ขอบคุณรีวิวจากเวปนี้ อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เราเอา นมสวยๆ มาไห้ดู ชอบบบบบบบบบ มากกกกกกกกกกกกก

ก่อนจะทำตัดสินใจลังเลหลายที่ ยอมรับเลยค่ะ เราเข้ามาดูรีวิวเว็ปนี้บ่อยมากกกกกกกก  หลังทำเลยอยากจะมาแบ่งไห้คนอื่นดูบ้างเผื่อจะได้ตัดสินใจได้เหมือนเรา ฮ่าๆ

อันนี้รูป ก่อนทำ ที่เราเองถ่ายไม่มี มีแต่รูปถ่ายที่ คลีนิค เราอยากเห็นความเปลี่ยนแปลง เลยขอน้องเค้ามา 55555+

อันที่จริงมันก็ชัดเจนอยู่ละ เพราะของเราไม้กระดานเลย จริงๆ

มันแบนมากกกกกกกก เราตัวเล็ก น่ะค่ะ ไม่ต่างจากด้านหลังเลย 5555 น้องเค้าบอกให้เราเอาพอดีตัว ไม่ต้องเอาใหญ่มาก เพราะน้องเค้าก็เอาพอดีตัว เออลืมบอกว่าน้องเซลที่เราติดต่อ เค้าก็ทำหน้าอกเลยให้คำแนะนำได้ดี น่ะค่ะ นางน่ารักดี

อันนี้รูปหลังทำ น่าจะวันที่5 ถ้าจำไม่ผิด

นมก็เริ่มสวยแล้ว เราชอบมากเลย เหมือนที่น้องเค้าบอกมันจะสวย ดูเหมือนมีหน้าอกใหญ่โดยกำเนิด 55555+

และอันนี้ก็ปัจจุบันค่ะ  เข้าที่ แผลแห้งสวย ตอนนี้จะครบเดือนละค่ะ น้องเค้าก็เริ่มแนะนำให้นวดๆๆๆ

ปล.น้องเซลเขาขอให้เรามารีวิวไห้น่ะค่ะ สนใจ แอดไลน์นางไปสอบถามได้นะ เห็นนางบอกว่าช่วงนี้จัดโปรโมชั่นหนักมากกกกกก นางดูแลเราดีด้วยเลยรีวิวให้นางซะสาสม ยังไงสอบถามนางได้นะทุกศัลยกรรม เลย เราก็แพลนจะไปทำตาต่อละ หมอทำตาสวยยยย อิอิ เราดูมาละ 55555+

นี่นี่ พร่ามยาวววววว  ID Line น้องเซลที่ดูแลเรา

ID: smoothiessss

เชิญจ๊าเชิญ เชิญไปสวยกัน.....
โพสต์ 2015-7-23 09:21:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำที่ไหนคะ
โพสต์ 2015-7-23 11:28:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หัวนมชี้ออกข้างนะ แต่ก็สุดๆของหมอแล้วล่ะ เพราะถ้าให้ชี้เข้า อกก็จะห่าวกว่านี้ ดีแล้วล่ะที่ทำ จะได้มีความสุข
โพสต์ 2015-8-22 17:30:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากจะสอบถามว่าใช้ซิลิโคนของอะไรค่ะ พอดีเซลแนะนำเป็นของยูโรค่ะ และทางคลีนิกก็ไม่ได้ให้กล่องกลับไปด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้