ดู: 21193|ตอบกลับ: 225
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสองชั้นของหนู ปลื้มมาก [BBClinic]

[คัดลอกลิงก์]
ที่จริงเรารีวิวไปแล้วรอบนึงในห้องเสริมจมูก 555
แต่อยากรีวิวให้มันถูกห้อง เลยต้องแยกมาตั้งกระทู้ใหม่อีกทีในห้องตาสองชั้นค่ะ
อยากจะบอกทุกๆคนที่ลังเลกับการทำตาสองชั้น หรือตามีปัญหาอยู่ ทำเลยค่ะ แล้วคุณจะรู้ว่าการเปลี่ยนแปลง มันทำให้ชีวิตดูดีขึ้นมากจริงๆค่ะ

ทำตาสองชั้นไม่ได้หลับเหมือนเสริมจมูกนะคะ แค่ฉีดยาชาค่ะ ประมาณ 30นาทีก็เสร็จค่ะ ตอนทำไม่รู้สึกอะไรเลย ได้กลิ่นใหม้ๆ นิดนึง
ทำเร็จหมอเอาก้อนไขมันที่ดูดออกจากชั้นตาให้ดูค่ะ ก้อนเหลืองๆ ขนาดประมาณครึ่งปลายนิ้วก้อยค่ะ

ใส่แว่นกลับบ้านเพื่อกันฝุ่นเข้าแผลและก็งดใช้สายตาเยอะๆคือดูทีวี เล่นมือถือ หลังทำ 1 วัน
วันต่อมาก็ใช้ชีวิตตามปกติค่ะ

ก่อนทำค่ะ เพื่อนๆชอบเรียกว่าอาซิ้ม อิอิ

หลังทำค่ะ ชีวิตเปลี่ยนจีๆนะ :)

ทำมาเท่าไหร่คะ

แสดงความคิดเห็น

24,000 บาทค่ะ :)  โพสต์ 2015-7-9 11:35
ชอบก่อน ทำมากกว่าไม่ว่ากันนะครับ

แสดงความคิดเห็น

^^  โพสต์ 2015-7-9 11:35
เห็นแล้วอยากทำเลยค่ ะ
เปิดหัวตาด้วยมั้ยค่ะ เราก็สนใจ
น่ารักจังเลยคร่าา ทำมาเท่าไหร่คะ
สาวหมวยเป็นสาวสวยเลยเนอะ ทำสาขาไหนค่ะ
ทำตาแล้วสวยเลยคะ ชอบมากๆทำมาเท่าไหร่ค่ะ
เดิมๆน่ารักอยู่แล้ว ทำตามานี่เป๊ะจิงๆค่ะ
ตา2ชั้นทำมาสวยจิงๆค่ะ เริ่ดๆ
ตา 2 ชั้นทำมาสวยจังค่ะ
เป็นตา 2 ชั้นที่ดูดีมากๆเลยจ๊ะ
สวยสุดๆจ้า ทำมาแล้วสวยขึ้้นเยอะจิงๆ
เป็นตา 2 ชั้นที่สวยมากๆค่ะ  
เดิมน่ารักอยู่แล้ว พอเสริมมาก็สวยขึ้นมาก ^^
ทำที่ไหนคะคนสวย พอดีหาข้อมูลสนใจทำตาอยู่แล้วคิวที่ทำเนี่ย เยอะไหมคะ
ชั้นตาสวยดีนะค่ะ รอยุบอีกนิดคงสวยมากๆ
ชั้นตาสวยดีนะค่ะ รอยุบอีกนิดคงสวยมากๆ
ตาสวยจิงๆค่ะ น่ารักขึ้นเลย
ชอบแบบเดิมๆ น่ารักอยู่แล้ว
แต่ทำแล้วก็สวยอีกแบบจ้า :)
ตา 2 ชั้นสวยมากจิงๆคะ ราคาทั้งหมดนี้เท่าไหร่ค่ะ
ตา 2 ชั้นสวยมากจิงๆคะ
ชั้นตาสวย ช้ำน้อย อยากทำตาเลยอะค่ะ
ดูสวยขึ้นมากเลยคะ  เจ็บป่าวจ่ะ เราก็อยากทำบ้าง
ทำที่บีบี ที่ไหน คุณหมอชื่ออะไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้