ดู: 2022|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มาอวดหน้าอกใหม่ 10 วันแล้วที่เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย farangdong เมื่อ 2015-7-6 17:03

สวัสดีคะ วันนี้จะมารีวิวหน้าอกที่ไปทำมากับคุณหมออา เมโกะ คลินิก  10 วันแล้วคะ
ที่จิงเป็นคนไม่มีหน้าอกเลยคะ แบนเรียบเป็นไม้กระดาน หน้าหลังแยกกันไม่ออก มาดูรูปกันนะคะ

หลังจากทำมา 6 วันคะ

รูปหลังจากทำมาแล้ว 10วันค่ะ

เวลาใส่เสื้อผ้าค่ะ บิ๊กบูมๆ ถูกใจค่ะ               

เดี๋ยวจะมาอัพเดตให้ดูกันเรื่อยๆนะคะ
ทรงสวยมากเลยค่ะะะะะ หายดีแล้วมาอัพเดทอีกนะค๊าาาาา
กี่ cc ค่ะเนี่ย?
สุดยอดค่ะ ทรงส๊วยสวยยย เหนละอยากทำเลยค้ะ  
สวยเลยค่ะ หายไวไวนะคะ
นวดยากไม๊คะ
ขอแบ่งปันข้อมูลนะค่ะเคยไปนวดที่ร้านแถวรัชดา
นวดนานมากค่ะ เพราะค่อยๆนวดจะได้ไม่เจ็บ 
นวดแล้วนิ่มเลย ลองดูข้อมูลที่
http://softmilk666.blogspot.com
สวยที่สุดเลยคะ ขอถามกี่ซีซี ซิลิโคนอะไร และราคาเท่าไหร่คะ ขอบคุนคะ
ซิลิโคนของอะไรหรอคะ
ว้าว ว้าว สวย ดูม ดูม มากคะ  ค่าเสียหายเท่าไหร่คะเนี้ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้