ดู: 1138|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 20 วัน ที่ Absolute beauty Clinic สาขา Thonglor

[คัดลอกลิงก์]
เสริมซิลิโครซิลิเมดค่ะ ราคา 69900 ค่ะ ได้ของแถมเป็นคอร์สนวด5ครั้งค่ะ
ขนาด 350 ซีซี ตอนนี้ก็ครบ 20 วันแล้วค่ะ เราทำตั้งแต่วันที่ 15 เดือนที่แล้วค่ะ
สำหรับที่ Absolute คุณหมอผ่าตัดที่คลีนิกค่ะ ห้องผ่าตัดดูโอเคเหมือนๆ โรงพยาบาลเลยค่ะ
เห็นห้องผ่าตัด ทีมพยาบาลและคุณหมอ ทำให้อุ่นใจขึ้นมากๆเลยค่ะ
คลีนิกสวย สะอาด พนักงานยิ้มแย้มดีค่ะ แต่ที่นั่งน้อยมาก หรือที่นั่งมากแต่คนเยอะ ไม่แน่ใจ

รูปก่อนเสริมหน้าอกค่ะ

รูปนี้หลังเสริมหน้าอกค่ะ หลังจากที่หายมึนยาแล้ว ก็คว้ากล้องมาถ่ายลงโซเชียลซะหน่อยค่ะ

รูปนี้ถ่ายเมื่อวานนี้ค่ะ ครบ 20 วันเมื่อวานนี้ค่ะ เดี๋ยวว่าอาทิตย์หน้าจะไปนวดหน้าอกที่คลีนิก

อาจจะเข้ารูป เข้าทรงกว่านี้ค่ะ

ใหญ่และทรงสวยจังค่ะ
หืมมมมมมม  กำลังงามเลยค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ เสริมเหนือหรือใต้กล้ามเนื้อคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้