ดู: 3147|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว ครบ 9 เดือนเสริมหน้าแบบธรรมชาติกับหมอศุ เมโกะคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ตอนแรกเราอยากทำศัลยกรรมจมูก เพราะเห็นศัลยกรรมจมูกคุณหมอมนัสสวยมาก
แต่เนื่องจากคุณแม่ไม่อนุญาตให้ทำอะไรเกี่ยวกับใบหน้า เพราะอยากให้เป็นธรรมชาติของตัวเองมากที่สุด
แต่ส่วนอื่นคุณแม่อนุญาตให้ทำได้จึงตัดสินใจขอทำเสริมหน้าอก โดยเลือกที่เมโกะคลินิก โดยเห็นราคาโปรโมชั่น 70,000 บาท
ซึ่งมันถูกมาก ถูกลงเยอะมากจาก 140,000-120,000 บาท เหลือเพียง 70,000 บาท (ถูกจนน่าตกใจ)
แต่ก็เลือกที่จะทำที่นี่ ตัดสินใจโทรมาที่สาขาก่อน แต่ทางสาขาแจ้งว่าไม่มี แต่คืออยากทำมาก จึงพยายามนำข้อมูลที่ได้เห็นจากเว็บไซต์เอามาให้สาขาดูว่ามีโปรโมชั่นที่เห็นจริง ๆ จึงได้ทำราคานี้
รูปเปรียบเทียบ ก่อน-หลัง 9 เดือน

มาดูรูปก่อนทำหน้าอกชัดๆอีกที

รูปหลังทำ 1 วัน

เปรียบเทียบก่อน และ หลังทำ 1 วัน

หลังทำ 14 วัน

หลังทำครบ 9 เดือนตอนนี้ คือดูค่อนข้างเป็นธรรมชาติแล้วคะ

เป็นยังไงมั่งค่ะ ทรงดูธรรมชาติหรือป่าว เพื่อนๆคิดว่ายังไงแนะนำเราด้วยนะคะ

สวยมากๆเหมือนไม่ทำเลยค่ะ
หลังทำเสร็จต้องพักฟื้นกี่วันค่ะ
ทำกี่ซีซีคะ แล้วคุณหมอเลือกให้รึเราเลือกเองคะ
เจ็บไหมคะ อยากทำแต่กลัวเจ็บค่ะ
สวยมากค่ะ เป็นธรรมชาติมากค่ะ
ผ่าตรงไหนอ่ะค้า รักแร้ หัวนม รึว่าใต้ราวนม เปนธรรมชาติมากเลย ไม่เห็นแผลเปนด้วยย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากเลยค่ะ กี่ ซีซีคะ
เสริมหน้าอกสวยมากค่ะ กำลังหาข้อมูลอยู่ว่าทำที่ไหนดี แต่ที่เมโกะดังมากสนใจค่ะขอเก็๋บตังค์แป๊บนุงนะค่ะเด่วจะไปทำแน่นอนค่ะ
พักฟื้นนานไหมคะ จะได้เตรียมตัวถูก พอดีกำลังหาที่ทำอยู่ค่ะ
สวยค่ะ หนูอยากทำเหมือนกัน แต่กลัวเป็นแผลเป็นค่ะ
สวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
สวยมากๆเลยค่าาาา
ทรงดูเป็นธรรมชาติมากๆๆเลย
เราก็ทำจากที่นี่กับคุณหมออังคนา 70,000 จำไม่ได้ว่ากี่ซีซี ตอนแรกอยากได้400แต่คุณหมอบอกว่าเราตัวเล็ก ถ้าใหญ่ไปจะดูตันเราเลยบอกตามใจหมอเลยค่า 555 ทำออกมาแล้วสวยนะ ธรรมชาติ แผลเนียนแล้วก็หายไวมากก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้