ดู: 552|ตอบกลับ: 2

ดูดไขมันที่ thesib คลินิกหน้าท้องเอว6จุดค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เราได้ไปทำ Vaser ดูดไขมันที่ Thesib คลินิกมา ตอนนี้ทำมาได้ 1 เดือนแล้วค่ะ
เลยเอารูปมาเปรียบเทียบกัน ลงไปเยอะเลยค่ะ ตอนนี้ที่ทำ มีหน้าบน 2 จุด ท้องล่าง 2 จุดค่ะ
เอวอีก 2 จุดรวมเป็น 6 จุดค่ะ วันที่ทำได้คิวสุดท้ายค่ะ ใช้เวลาทำ2 ช.ม.กว่าๆค่ะ
ตอนตื่นขึ้นยังไม่ค่อยปวดเท่าไร น่ะค่ะ พอวันที่ 2 เวลาลุกหรือนั่งจะปวดหน่อยค่ะ
มีเพื่อนๆบอกหน้าท้อง ไม่ค่อยใหญ่จะดูดทำไหม แต่บริเวณของเราลดยากจริงๆค่ะ
ออกกำลังกายก็แล้ว ไม่ลงค่ะ ก็เลยดูดออกสะ อิอิอิ
เพื่อนๆสนใจแอ็ด ไลน์มาคุยได้ค่ะ akythesib ค่ะ ยินดีใจคำปรึกษาค่ะ
แต่โดยส่วนแล้วเราอยากลงกว่านี้ เพื่อนๆว่าดูดรอบ 2 มันจะลงอีกไหม อิอิ

ได้เยอะไหมค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2015-12-21 08:33:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กูดูโอเคเลยนะค่ะ
โพสต์ 2016-1-28 13:21:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยน้า เราก็พึ่งดูโไขมันต้นแจนที่นี่เหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้