ดู: 830|ตอบกลับ: 2

[ทั่วไป] บอกลาพุงย้วยๆ ให้กลายเป็นกล้ามท้องเป็นมัดๆแทนที่

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ ผมซันเดย์ครับ ผมมาทำ mesoestetic  Lipolytic คือผมมีปัญหาเรื่องลดน้ำหนักแล้วหน้าเล็กลงแต่ส่วนอื่นนี้ไม่ลงด้วยสิครับ หน้าท้องผมไม่ได้ลงตามนะครับ      ไขมันส่วนเกินมันยังอยู่เวลาใส่กางเกงนิปลิ้นเลยครับ ผมก็ไม่รู้ว่าจะทำไงดีแล้ว พอดีมีเพื่อนแนะนำว่า mesoestetic  Lipolytic มีส่วนช่วยเร่งเผาผลาญไขมันส่วนเกินแล้วเปลี่ยนเป็นพลังงาน ทำให้ไขมันส่วนพุงย้วยของผม จะกลับกลายเป็นกล้ามแน่นๆ ได้ครับ เพื่อนผมเห็นหน้าท้องพุงย้วยๆ ของผมนิ เพื่อนบอกให้รีบไปทำ mesoestetic เลยละครับ เพื่อนผมคงอยากให้หน้าท้องของผมดูมี six pack เวลาใส่กางเกง แล้วโชว์หน้าท้องจะได้ดูมีกล้ามหน้าท้องละครับ นี่ผมก็ออกกำลังกายด้วยนะครับ ไขมันช่วงพุงนี่ลดอยากจริงๆ  แต่ตอนนี้ผมจะหุ่นดีแล้วละเพราะมีตัวช่วยแบบนี้
ผมเป็นนักแสดง มีงานอีเว้น เดินแบบ เวลาใส่ชุดก็ต้องดูหุ่นดีอยู่เสมอครับ เวลาเข้ากล้องต้องดูดีอยู่เสมอไม่งันเดียวไม่หล่อนะครับ ผมว่าเดี๋ยวนี้ส่วนใหญ่ผู้ชายทุกคนก็อยากจะมีหน้าท้องที่ดูแบบมี กล้าม six pack เวลาถอดเสื้อแล้วใครเห็นก็ต้องร้องโอ้หล่อเลยครับ 555 ผมคิดว่าทำ mesoestetic ไปแล้วคงไม่ผิดหวังแน่นนอนครับ
ซันเด2.jpg ซันเด3.jpg
ตอนทำคุณหมอที่ทำให้มือเบามากๆ ครับ ไม่รู้สึกเจ็บอะไรมาก  ก่อนจะทำก็มีประคบเย็นจะได้ไม่เจ็บมาก ผมบอกให้คุณหมอทำช่วงต้นท้องล่างถึงต้นทองด้านบน  เพราะผมกลัวหน้าท้องมันไม่ลง สั่งคุณหมอได้ด้วยละครับ555 คือก็อยากให้ยามันเข้าไปทำงานหลายๆจุด ผลจะได้ออกมาดีละครับ  พอทำเสร็จก็ไม่ได้รู้สึกเจ็บอะไรมาก เอ๋หรือว่าชั้นไขมันผมมันหนานะเลยไม่ได้รู้สึกอะไรมากละครับ 555  แต่พอทำเสร็จก็ไม่เจ็บอะไร แต่พอสัก 10 นาทีหลังทำไปแล้วก็รู้สึกร้อนๆ บริเวณที่ทำเหมือนตัวยามันกำลังเข้าไปทำงานในชั้นไขมัน คุณหมอบอกว่าให้มาทำให้ครบ 5 ครั้ง ทำอาทิตย์ละ 1 ครั้ง นะครับ
IMG_1832.JPG IMG_1859.JPG
วันนี้ก็พึ่งทำไปครั้งแรก ก็ต้องมารอดูหลังจากทำไปแล้วสัก 2-3 ครั้ง ว่าผลของการที่มาทำ mesoestetic หน้าท้องผมจะลดลงและกล้ามหน้าท้องจะเป็นยังไงบ้าง   
ยังไงก็ฝากติดตามผลงานของผมด้วยนะครับ  ละครทางช่อง8  ลิเกหมัดสั่งกันด้วยนะครับ   วันนี้ไปก่อนนะครับ ไว้ผมจะมาอัพเดชผลการใช้ mesoestetic ครั้งต่อๆไป  ให้ดูกันนะครับ แต่ถ้าใครสนใจตัว mesoestetic  ก็เข้าไปติดตามกันได้ที่ IG@mesoestetic  หรือที่ FB: Mesoestetic Thailand กันได้นะครับ  ไปแล้วครับ ไว้จะมาอัพพพพพ รูปให้ดูกันอีกนะครับ
โพสต์ 2015-7-9 16:16:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่ จังเลยคะ ซันเดย์
โพสต์ 2015-7-10 10:38:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าไปทำมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้