ดู: 12588|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีใครเคยทำตาที่ ยูกิ คลีนิค(หมอนพรัตน์) ประตูน้ำไหม

[คัดลอกลิงก์]
สนใจที่นี่นะ เคยเมลคนเคยทำที่ยูกิ ผลงานถือว่าสวยคมปิ๊งทีเดียว
ทำตาแบบกรีดมีด+เลเซอร์ กรีดแท้ ๆ ไม่มีเย็บ ซึ่งเอาไขมันออกได้ตรง Solution ที่ต้องการ
โทรคุยปรึกษาได้อีกแหน่ะ

แต่ไม่รู้ว่ามีท่านอื่นเคยได้ยินกิตติศัพท์หรือเคยทำบ้างไหมอ่าครับ
ชื่อ ยูกิ เราเคยได้ยินนานมาก ๆ เลยแต่ไม่ค่อยเปรี้ยงปร้างเท่าไรนัก
เลยขอคอมเมนต์หน่อยจ้าาา
ไม่เคยได้ยิน  
รอเพื่อน ๆ เข้ามาตอบให้ละกันนะคะ
เอารุปมาลงสิจ๊ะ

จะรู้ว่าทำสวยแค่ไหน
ดันให้ด้วยคน
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-14 09:14:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือถ้าจะเอามาลงต้องถามเจ้าตัวก่อนน่ะฮะ
เราก็อยากลงเนาะ
รอดูรูปด้วยคนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้