ดู: 1313|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ก่อนและหลังเสริมจมูกแบบโอเพ่น. เสริมหน้าอกและทำตาสองชั้น โดยหมอศรัณย์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั้งโด่งดอทคอมทุกคน  หลังจากแนตหายไปเกือบ4ปีเต็มๆ มานั่งดูรูปเก่าๆ ก็ถึงกับตกกะจาย ที่ทำไมเรามาไกลได้ถึงขนาดนี้  พระเจ้า จากเด็กขี้เหร่ มาเป็นคนขึ้นมาได้ ซึ่งบอกตรงๆ แต่ก่อนไม่เคยมีความคิดจะทำศัลยกรรมเลย แต่ตอนนี้ หลังจากทำจมูก ก็ติดใจ จากจมูกใหญ่เป็นโชเล่เลย ปีกก้กว้าง แล้วพอทำจมูกแบบโอเพ่น โดยการตัดกระดูกอ่อนแล้วนำมาต่อปลาย  ตัดปีกที่กว้างให้เล็กลง ก็ดูดีขึ้นเลยค่ะ และหลังจากนั้นก็เสริมหน้าอก อัพไซส์จากคัพB75มาเป็น C80 แต่แนตใส่แค่ 275cc.นะคะ บอกเลยว่าทำหน้าอกนี่เป็นอะไรที่เจ็บสุดๆละตอนนวดนะคะ  เจ็บมาก แต่ก็ต้องทนเพราะถ้าไม่นวด หน้าอกก็จะแข็งไม่นิ่มเหมือนหน้าอกธรรมขาติ  ก้ต้องทนละจ้ะ  อยากสวยนี่เนอะ  และก็จบความคิดที่จะทำศัลยกรรมแล้ว  แต่พอมาเจอเทคนิคการทำตาแบบใหม่ของหมอศรัณย์ ที่ไม่บวม ไม่ช้ำ 3วันสามารถแต่งหน้าได้ เราก้ร้อง โอ้ว เลยทีเดียว เกิดกิเลศอยากทำอีก  เพราะเห็นเพื่อนทำตา ตาวิ่งโตสวยมาก ดูหน้าหวานขึ้นมาเลย  ก็เลยตัดสินใจทำเลย ปล.เพิ่งทำตามาได้ 2 เดือนค่ะ
แล้วผลที่ออกมาก็เป็นอย่างรูปที่เห็นค่ะ  เม้าท์มอยมาเยอะ มาดูรูปก่อนและหลังทำกันเลยค่ะ  ติชมกันได้ตามสบายนะคะ

ก่อนและหลังเสริมจมูกกับทำตาสองชั้น

image.jpg (976.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 24)

image.jpg (231.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 23)

image.jpg (193.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 23)

สวยค่ะ ^^ ราคาจมูกแบบโอเพ่น หมอศรันย์เท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้