ดู: 1066|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก absolute beauty clinic เกือบ 1 เดือนแล้วนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ทุกๆ คน

มีโอกาสได้เสริมหน้าอกทั้งที ก็อยากจะมารีวิวหรือมาบ้างน่ะค่ะ

แต่ก่อนทำนี่ก็คิดแล้ว คิดอีกนะค่ะ เพราะกลัวอะไรหลายๆ อย่างค่ะ กลัวเข็ม กลัวมีด กลัวผ่าตัด

ก็เลยหาดูรีวิวแล้วลองเข้าไปปรึกษากับคุณหมอชายค่ะ เพราะเห็นรีวิวหลายๆคนทำออกมาสวย

คุณหมอก็เลยแนะนำหลายๆ อย่างเลยค่ะ ของเราหน้าอก 2 ข้างเนื้อ เล็ก ใหญ่ ไม่เท่ากันด้วย

คุณหมอเลยแนะนำให้ใส่ข้างนึง 380 อีกข้างนึง 360 แผลผ่าอยู่ใต้ราวนมเราค่ะ

ตอนนี้ก็ผ่ามาได้ประาณ 15 วันแล้วค่ะ หน้าอกเริ่มเข้าที่มากขึ้นแล้วค่ะ ไม่มีอะไรน่าห่วงแล้วค่ะ
เพื่อนๆสนใจก็ลองติดต่อ สอบถามกับทางคลีนิกได้นะค่ะ หรือจะติดต่อเซลล์ที่ดูแลเราส่วนตัวก็ได้คะ

น้องน่ารัก เอาใจใส่ทั้งก่อนทำและหลังทำดีมากๆ ค่ะ ( ไอดี ไลน์ italiiz หรือ 085-0930011 )         ค่ะ

รูปก่อนเสริมหน้าอกค่ะ

ช่วงหลังจากเอาผ้าพันออก วันที่3 ก็ใส่บลาแบบไม่มีโครงค่ะ

รอยแผลผ่าตัดค่ะ ซ่อนอยู่ใต้หน้าอกค่ะ

รูปนี้ถ่ายไว้ตอน 15 วันค่ะ สดๆ ร้อนๆ

เปรียบเทียบให้ดูความแตกต่างๆ กันชัดๆ

สวยค่ะ ทําหมอเดียวกันเลยของเราวันนี้ก็ครบสองเดือน
ราคาเท่าไรค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-23 08:24:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
lovelythailanda ตอบกลับเมื่อ 2015-6-22 09:53
สวยค่ะ ทําหมอเดียวกันเลยของเราวันนี้ก็ครบสองเดือน

คร้าาา มารีวิวแบ่งเพื่อน ๆ ชมมั่งนะค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-23 08:25:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
porpinn ตอบกลับเมื่อ 2015-6-22 22:57
ราคาเท่าไรค่ะ

เราได้ราคาพิเศษ มากๆค่ะ

แอดไลน์ไปถามน้องอิฐเลยค่ะ

ไอดีไลน์นะค่ะ italiiz
สวยจัง ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้