ดู: 4039|ตอบกลับ: 4

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ใครเคยฉีดfillerคางที่สถาบันโรคผิวหนัง ถนนราชวิถีบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนแนะนำหน่อยน้า
1.ฉีดกับคุณหมอท่านไหนดีคะ
2.ในเวลาราชการกับนอกเวลาราชการ ค่าแพทย์ต่างกันอย่างไรคะ
3.filler ที่ใช้ฉีดคาง กับ ฉีดตรงร่องน้ำตา cc ละเท่าไรคะ  
4.โทรถามทางรพ.เค้าบอกถ้านอกเวลาราชการนัดรับบัตรคิวตอน7.oo น. ในความเป็นจริง มีคนไปต่อคิวก่อนปะอะคะ
ขอบคุณคะ
โพสต์ 2015-6-21 21:33:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่เคยไปฉีดFillerค่ะ แล้วก็ไม่ทราบว่ามีด้วย  แต่ที่ไปบ่อยคือไปรักษาสิวค่ะ ตอนเจ็ดโมงนี่คนก็ไปรอแทบจะครึ่งร้อยแล้วค่ะ ที่นี่รับจำนวนจำกัดต่อวันด้วย ถ้าไปช้ากว่านี้ก็ได้รอบบ่ายๆค่ะ ในกรณีที่เป็นผู้ป่วยใหม่ก็ต้องกรอกประวัติและรับบัตรคิวทำบัตรก่อนค่ะ และก็รอวัดความดัน ชั่งน้ำหนักก่อนพบแพทย์ เท่าที่เคยรักษามาถ้าในเวลาราชการ จันทร์-ศุกร์ เสียค่ารักษา50บาท แต่ถ้าเป็นวันเสาร์ นอกเวลาราชการเสียเพิ่มอีก200ค่ะ(ไม่รวมค่ายา)  แต่ไม่แน่ใจว่ามารักษาคนละอย่างกันค่ารักษาจะอัตราเดียวกันรึป่าวน่ะค่ะ  ลองไปดูก่อนค่ะ เช้าๆๆๆๆๆเลยน่ะค่ะจะได้ได้คิวแรกๆ  เพราะกว่าหมอจะลงมาตรวจก็8-9โมงอ่ะค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-23 22:39:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โห ขอบคุณมากๆคะ
โพสต์ 2015-9-23 13:29:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาตแนะนำนะคะรองมาปรึกษาคุณหมอเกตุ มริญญา
เป็นอาจารย์แพทย์ที่โรงพยาบาล รามา เป็นน้องสาวของคุณ กิ๊ก มยุริญค่ะ
ปลอดภัยและโปรโมชั่นสุดคุ้ม ฉีดครั้งเดียวก็เห็นผลเลยค่ะเคยฉีดอยู่เหมือนกัน
โพสต์ 2016-2-12 11:18:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราทำแต่ที่ศักติคลินิกอ่ะเพราะถ้าเราว่างก็จะโทรไปนัดคิวเลยไปถึงก็ทำเลยเพราะไม่ชอบรอนานและที่นี่ฟิลเลอร์ผ่านอย.ราคาก็ไม่แพงมากและตัวยาสลายหมดเราฉีดฟิลเลอร์ที่นี่ 3 รอบบอกเลยทำเสร็จเห็นผลทันทีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้