ดู: 4860|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทราบว่าหมอคนไหนที่ทำจมูกแบบหยดน้ำสวย ๆ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แบบนี้บ้างคะ ???? อยากสมัครเป็นลูกศิษย์ค่ะ

แบบ1.jpg (32.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 39)

แบบ2.jpg (44.6 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 12)

แบบ3.jpg (76.11 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

ต้องดูของเดิมว่าคุณ จขกท  มีมากน้อยแค่ไหนอะครับ
ชอบแบบที่หนึ่งคะ น่ารักดี ปลายจมูกมนๆหน่อย น่าร๊ากน่ารัก
หาแบบที่ชอบ แล้วลองปรึกษาคุณหมอเลย ว่าทำได้หรือเปล่า เป็นกำลังใจนะก๊าบบ
ชอบแบบที่หนึ่งจังค่ะ น่ารักดี

แต่เราว่าอยากให้ไปปรึกษากับคุณหมอก่อนว่าจมูกเราทำได้มากน้อยแค่ไหนอ่ะค่ะ  
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-13 21:45:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชอบแบบที่ 1 เหมือนกันค่ะ แล้วจะถ่ายจมูกตัวเองมาให้เพื่อน ๆ ช่วยพิจารณานะคะ
ชอบแบบ 1 ด้วยค่ะ
อืมมม สวยคะ แต่ต้องดูจมูกเดิมเราด้วยอะคะ
ทรงจมูกสวยมากเลยย
หมูกเรา แบบ2 แหะ
แบบที่ 1 ดูเข้ากะหน้าสาวหน้ากลม มน
แบบที่ 2 สวยเฉี่ยวมากให้สาวหน้ายาวเค้าจร้า
อยากทำแบบ 1
การดึงจมูกให้ยาว แบบเป็นหยดน้ำลงมาที่ปลาย
ต้องดูองค์ประกอบหลายอย่างนะครับ ....
เช่นโครงจมูกเดิมเป็นไง เนื้อเราเยอะแค่ไหน
ใช้แกนแบบมีขา-ไม่มีขา และความสามารถของคุณหมอด้วย
ดังนั้น ศึกษาผลงานคุณหมอหลายๆ ท่าน แล้วไปปรึกษาดูก่อน
และถือแบบที่เราชอบไปให้คุณหมอดู ว่าทำได้ไหม แต่ไหนครับ...
เหมย เครียด มากเรย อีกไม่กี่ วัน จะเข้าไปคุยที่ สวยงาม

ดี ป่าว มะรุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้