ดู: 1669|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกแล้วจะทำหน้าได้ไหม

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าเราไปทำจมูกมาแล้วจะไปทำหน้าได้ไหม แบบประมาณว่าเข้าคอร์สทำหน้าใสอะค่ะ
แล้วถ้าทำไม่ได้สิวอุดตันที่จมูกมันขึ้นมาหลังจากทำจมูกมีวิธีอื่นรักษาไหมค่ะ
หมอที่เราทำจมูกด้วย ท่านบอกว่า ครีมบำรุงต่าง ๆ ที่มีผลทำให้หน้าบางพยายามอย่าใช้ตรงส่วนจมูก เพราะว่าจะทำให้จมูกบาง เป็นสาเหตุของจมูกทะลุได้

หลังทำจมูกแล้วเราก็ไปทำTreatmentหน้านะคะ แต่ไปทำหลังจากทำจมูกมาแล้วปีกว่า ๆ นะคะ เพราะก่อนหน้านี้ไม่เคยคิดจะทำ
หลัง ๆ รักสวยรักงามก็เลยไปทำค่ะ แต่ก็ไม่ได้เว้นส่วนจมูกตามที่หมอแนะนำนะคะ ทาทั่วหน้าเลย รู้สึกหน้าบางลง แล้วก็รู้สึกว่าจมูกบางลงด้วยเหมือนกัน ปลายเริ่มใส ๆ ก็ไม่แน่ใจเหมือนกันค่ะว่าเกี่ยวกันหรือเปล่า แต่เพื่อความไ่ม่ประมาทก็เว้นส่วนจมูกไว้ก็ดีค่ะ ถ้าครีมที่ทาเป็นครีมที่ทำให้ผิวหนังบางลง แต่ถ้าเป็นครีมที่ไม่มีผลทำให้ผิวหลังบางลงก็น่าจะไม่มีปัญหาค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-25 23:32:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 2# badminton

ขอบคุณค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้