ดู: 13407|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] มีใครเคยเสริมจมูกกับหมอโอภาส คลินิกเลอแบ็งค็อตบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
มีใครเคยเสริมจมูกกับหมอโอภาส คลินิกเลอแบ็งค็อตบ้าง
เคยได้ยินว่า เด็ก ม.กรุงเทพมาทำกันเยอะ จริงป้ะ ......
แนะนำลองดูรีวิวผลงานของ
คุณหมอนพรัตน์, หมอธนยศ, หมอวรวิทย์ น่าจะชัวร์กว่าค่ะ

อยากทำอ่ะ ขอแบบปลายเชิ้ดๆๆนะ แบบเกาหลีอ่ะ อิอิ
เกินหน้าเกินตาเลยเรา
พี่เราก้อเป็นเด็ก ม.กรุงเทพ นะ ทำที่คลินิกเลอ เนี้ยแหละ ก้อโออยู่นะ
หมอทำสวยน่ะหมอโอภาสน่ะทำจมูกสวยมากเลย  
อยาก อยุ่  เพิ่งรุ้  เดก  มกรุงเทพ เหมือนกานคับ
เราทำที่เลอแบ็งค็อคกะหมอโอภาสน่ะสวยมากกกกกกกกกกก
อยากดูรีวิวหมอโอภาสคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ณคุณ เมื่อ 2011-12-14 15:33
เราทำที่เลอแบ็งค็อคกะหมอโอภาสน่ะสวยมากกกกกกกกกกก ...

มีรีวิวให้ดูไหมคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ณคุณ เมื่อ 2011-12-14 15:33
เราทำที่เลอแบ็งค็อคกะหมอโอภาสน่ะสวยมากกกกกกกกกกก ...

ขอดูรีวิวด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้