ดู: 5767|ตอบกลับ: 88
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว ทำปากบางDmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับครอบครัวชาวดั้งโด่ง. เมื่อวานไปขลิบปากเล่นเบาๆมา ที่Dmor  เห็นเพื่อนๆรีวิวกันเยอะมาก ปากออกมาสวยทุกคน เลยตัดสินใจทำที่นี่ครับ  หมอนัดเราไปวันที่6มิ.ย. 58 ตอน9.00 . จะเปลี่ยนใจไม่ทำก็ไม่ได้เนอะ. มัดจำไปแล้ว แอบเสียดายเงินมัดจำ 555.   พอไปถึงคลีนิคตื่นเต้นมาก กลัวการฉีดยาชาที่สุดในชีวิต  มองไปรอบๆเห็นเพื่อนๆมาทำกันแน่นคลีนิค พนักงานบริการดี อุ่นใจขึ้นมานิดนึง.   พอเราชำระค่าใช้จ่ายเสร็จแล้ว รับยา ฟังคำแนะนำการปฏิบัติตัว สักครู่พนักงานก็เรียกเข้าไปฉีดยาชา ของเราทำบน-ล่าง โดนไป4จุด   .                อันนี้เป็นรูปปากเดิม ที่ปูดๆบวมๆที่แก้มกับคางคือยาชา ตอนฉีดยาชาเจ็บน้ำตาเล็ดเลยแหละ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-7 14:29:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอฉีดยาชาเสร็จ ก็กลับมานั่งรอที่เดิม รู้สึกเลยว่าปากหายไป. ชาตึงจนถึงหนังตาเลยหละ. พอถึงคิวเราทำหมอก็บอกว่าเราเป็นคนยิ้มเห็นเหงือก จะเอาข้างบนแบบธรรมชาติไม่บาง เพราะจะยิ้งเห็นเหงือกเข้าไปใหญ่ นาทีนั้นเราอะไรก็ได้หมด ตั้งใจไว้ว่าจะเอาแบบธรรมชาติอยู่แล้ว.  เข้าไปในห้องผ่าตัดหมอเขาก็ชวนเราคุยดี ความตื่นเต้นลดลง หมอตัดปากโดยใช้เครื่องจี้. มันจะมีกลิ่นไหม้ๆเพื่อที่จะหยุดเลือดไปในตัว ตอนนั้นสบายมาก นอนเกือบหลับแหน่ะ 555 ใช้เวลาทำปประมาณ45 นาทีนะ แปปเดียวเอง.  .  
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-7 14:32:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
.     รูปหลังจากที่ทำเสร็จครับ   พอยาชาหมดฤทธิ์นี่สิ. แสบยิบๆๆทั่วปากเลย.  ทรมานอยู่นะ กินไรก็ลำบาก ต้องคอยซับเลือดตลอดกลัวแผลไม่ติด อดทน. อดทน. อดทน. อดทน. อัดน้ำมะพร้าวเต็มที่เลยล่ะ.  

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-7 14:34:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ttangsee ตอบกลับเมื่อ 2015-6-7 14:32
.     รูปหลังจากที่ทำเสร็จครับ   พอยาชาหมดฤทธิ์นี่สิ. แ ...

รูปล่าง. รูปหลังทำ 1วันนะครับ บวมมากแต่ไม่เท่าที่คิดไว้. ไม่เจ็บเท่าไหร่แล้ว แต่ตึงมาก
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-7 14:34:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ttangsee ตอบกลับเมื่อ 2015-6-7 14:32
.     รูปหลังจากที่ทำเสร็จครับ   พอยาชาหมดฤทธิ์นี่สิ. แ ...

รูปล่าง. รูปหลังทำ 1วันนะครับ บวมมากแต่ไม่เท่าที่คิดไว้. ไม่เจ็บเท่าไหร่แล้ว แต่ตึงมาก
บวมน้อยนะของเราเพื่อนไปทำมา บวมเป่งเรยอ่ะ กำลังตัดสินใจยุ่ค่ . หายไวไวนะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-7 20:14:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
plodao ตอบกลับเมื่อ 2015-6-7 18:14
บวมน้อยนะของเราเพื่อนไปทำมา บวมเป่งเรยอ่ะ กำลังตัดสินใจยุ่ค่ . หายไวไวนะ

ขอบคุณครับ.   นี่บวมน้อยยังพูดลำบากขนาดนี้เลย.
อดทนๆ เดียวก็หล่อแหล่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณครับ  โพสต์ 2015-6-7 21:25
ขอบคุณครับ  โพสต์ 2015-6-7 21:25

ทรงสวยน้า เดี๋ยวหายหล่อชัว

อยากได้บางกว่านี้ แต่เราเป็นคนยิ้มเห็นเหงืออ่า. เลยไม่บาง แค่เป็นทรงเฉยๆ  โพสต์ 2015-6-7 21:26
อัพเดทเรื่อยๆนะคะ ^^

ยินดีคับ  โพสต์ 2015-6-7 21:26
หายไวไวนะค่ะ ตามค่ะกำลังตัดสินใจค่ะ
อัพเดทเรื่อยๆนะคับ ตามคับจองแล้วแต่แอบบกลัว
บน-ล่าง  ราคาเท่าไรค่ะ ทำกับคุณหมออะไรค่ะ
แต่ดูแผลน่ากลัวอ่ะ หายแล้วคงดูดีขึ้น
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-12 18:53:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ttangsee เมื่อ 2015-6-12 18:57

วันที่ 3คับ.                     .                                                           วันที่4คับ ยังบวมอยู่เลยเห็นคนอื่นๆยุบกันแล้วนะ.                                                       วันที่6ครับ เริ่มยุบมาหน่อยนึงแอบมีไหมหลุดด้วย ดีนะแผลไม่แยก เลยเปรียบเที่ยบปากก่อนทำให้ดูครับ

x
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-12 18:54:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
zomkhak ตอบกลับเมื่อ 2015-6-10 13:41
บน-ล่าง  ราคาเท่าไรค่ะ ทำกับคุณหมออะไรค่ะ

22000คับ. หมออาศยา. ตอนนี้ราคาน่าจะเป็น30000. แล้วครับ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-17 00:58:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารูปมาฝากรับ. หลังทำ 11 วัน บวมๆอยู่แต่ก็พอเป็นรูปกระจับแล้วคับ ไหมเริ่มมองไม่เห็นแล้ว แผลติดดีครับ

x
เริ่มสวยแล้วคับเดี๋ยวหายบวมน่าจะเห็นทรงชัดคับ
ขอนอกเรื่องนะครับ ทำหน้าใสที่ไหนครับ จะได้ไปทำบ้าง
ขอบคุณครับสำหรับรีวิว ผมกำลังศึกษาหลายๆที่  ว่าจะทำ
หายแล้วคงจะสวยน่าดูคับ ชอบทรง
ทรงปากสวยมากเรยคับ ตามคับอัพให้ชมบ่อยๆนะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้