ดู: 999|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รูขุมขนกว้าง อยากทำ Laser Fraxel ทำที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้เพิ่งเรียนจบค่ะ อีก 4 เดือนจะรับปริญญาแล้ว ปกติเป็นคนหน้ามัน เป็นสิวง่าย รูขุมขนกว้างมาก อยากหน้าใสก่อนรับปริญญาค่ะ ตอนนี้นั่งหาข้อมูลแล้วสนใจ Fraxel Laser ค่ะ ลังเลระหว่างที่ธนพรคลินิคกับ SLC  ใครเคยทำที่ไหนแนะนำหน่อยค่า

ธนพรคลินิกไม่รู้นะคะ แต่เราเคยทำIPL ที่วุฒิศักดิ์คลินิก กับ Fraxelที่สยามเลเซอร์ ส่วนตัวคิดว่าเรื่องรูขุมขน Fraxelน่าจะตอบโจทย์มากกว่านะคะ ผลลัพธ์ที่ออกมาก็ประทับใจนะคะ แต่ต้องใช้เวลาหน่อยอ่ะค่ะ เราเลยซื้อแบบคอร์สเพราะราคาถูกกว่า เพราะทำแค่ครั้งสองครั้งคงไม่เห็นผลมากยังไงถ้าเกิด จขกท. มีเวลา 2 เดือนขึ้นไปก็น่าจะสวยทันรับปริญญานะคะ เอาใจช่วยนะคะ อิอิ
อีกเสียงเชียร์ Siam Laser Clinic... SLC เหมือนกันค่ะ ทำเพราะเมื่อปีที่แล้วแพ้ท้องหนักมากค่ะ สิวเห่อเลย ตามมาด้วยแผลเป็นจากสิว พอคลอดน้องเสร็จก็ไปทำ Fraxel Laser ที่ SLC ประมาณ 3-4 ครั้ง จางลงมากค่ะ ตอนนี้จะเนียนเหมือนเดิมแล้ว กำลังเก็บตังไปทำท้องที่แตกลายด้วยค่ะ ราคาไม่สูงมากค่ะ ลองไปปรึกษาทางคลินิกดูนะคะ .... สู้สู้ค่ะ
ตอนแรกอิแม่ก็เครียดเพราะกลัวไม่หาย .....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้