ดู: 632|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอคำแนะนำเรื่อง "ถอดซิลิโคน" หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอคำแนะนำเรื่อง "ถอดซิลิโคน" หน่อยค่ะ
มีที่ไหนที่ดีๆ รับถอดซิลิโคนบ้างค่ะ ราคาประมาณเท่าไหร่
ทำไมถึงถอดงะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-1 12:39:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันจะทะลุ ค่ะ จิตตกมากเลยค่ะ T T
ยันฮี 5000 หมอสำรวย 3000 ไม่เย็บปิดแผล เสริมแบบไหนมาคะ
ลองไปปรึกษาที่stm ดูมั้ย เพราะเราก็แก้จมูกกับที่นี่มา ทั้งถอดทั้งแก้ที่นี่เลย เราว่าโอเคนะคะ เพราะหมอที่ทำให้เป็นหมอเฉพาะทางเลย ยังไงสู้ๆนะคะ
somwink ตอบกลับเมื่อ 2015-6-3 16:24
ลองไปปรึกษาที่stm ดูมั้ย เพราะเราก็แก้จมูกกับที่นี่ม ...

stm คือที่ไหนคะ
เป็นเอเจนซี่ศัลยกรรมอ่ะค่ะ อยู่ตรงทองหล่อ ที่อยู่เราบอกที่ตั้งไม่ถูกอ่ะค่ะ ลองพิมพ์หาในกูเกิลดู แต่ถ้าถามว่าอยู่ช่วงไหนเราตอบได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้