ดู: 26187|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีคลินิกรักษาโรคริดสีดวงทวารหนักที่รับรองผลการรักษามาฝากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกๆท่าน วันนี้นกมีข่าวสารดีๆจะมาแนะนำค่ะ

พอดีว่าเมื่อปลายปีที่แล้วริดสีดวงทวารของพ่อนกกำเริบหนัก ทั้งไปหาหมอ ทานยาสารพัดก็ไม่หายค่ะ

ถ่ายเป็นเลือดตลอด ทานไม่ได้นอนไม่หลับติดต่อกันหลายคืนมากๆ พอดีเพื่อนพ่อเค้ามาเยี่ยมแล้วเค้ารู้จักหมอท่านนึงเปิดคลินิก

รักษาโรคริดสีดวงทวารโดยเฉพาะอยู่ที่จ.มหาสารคาม เค้าก็เลยพาพ่อนกไปค่ะ

คลินิกที่นี่รักษาด้วยยาสมุนไพร ไม่มีการผ่าตัดใดๆทั้งสิ้น เพราะอาการของพ่อนกต่อไปหาหมอที่รพ. หมอบอกอย่างเดียวว่าต้องผ่าตัด

แต่โชคดีที่พ่อได้คำแนะนำจากเพื่อนให้พามาหาหมอที่คลินิกนี้ เวลาผ่านไปประมาณ 3-4 สัปดาห์ค่ะ อาการก็ค่อยๆดีขึ้น จนหายเป็นปกติ

และข่าวดีสุดๆที่ตอนนี้ กำลังจะมีสาขาในกรุงเทพแล้ว เป็นลูกศิษย์ของอาจารย์หมอท่านมาเปิดค่ะ ถ้าจำไม่ผิดคุณหมอที่จะมาเปิดสาขาที่กทม.

เป็นหมออยู่รพ.ศิริราชด้วย คลินิกน่าจะเปิดเร็วๆนี้ค่ะ

เดิมทีนกเองคิดว่าโรคริดสีดวงทวารก็ไม่เห็นเป็นไรมาก แค่ทานยาก็น่าจะหาย แต่เพิ่งมารู้นี่แหละค่ะว่าจริงๆแล้ว คนที่เค้าเป็นหนักๆ ถึงตายเลยทีเดียว

วันนี้ถือว่าเอาข่าวสารดีๆมาฝากเพื่อนๆนะคะ
แล้วเรื่องค่ารักษาหล่ะคะ แพงมากมั๊ยคะ คือตอนนี้ทั้งบ้า่นเป็นกันทั้งแม่และน้องสาวหน่ะคะ กินยาก็ยังไม่หายขาด อยากจะหาที่รักษาที่ดีแล้วก็หายขาดหน่ะคะ
  ขอบคุณจร้า  แต่ เอ่อ ยังไม่เคยเป็นน่ะค่ะ เคย Search อ่านข้อมูลในเน็ตเหมือนกัน ว่ามันเกิดขึ้นได้อย่างไร โรค ภัย ไข้เจ็บ ไม่เลือกที่ เลือกเวลาโน๊ะ ....ยังไงๆก้อรักษาสุขภาพกานด้วยยเน้อ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-21 20:30:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 2# Daengnoi

เรื่องค่ารักษาเมื่อเทียบกับค่าผ่าตัดในโรงพยาบาลถือว่าถูกกว่ากันมากค่ะ แต่ต้องให้คุณหมอตรวจดูอาการก่อน เพราะค่ารักษาจะเป็นไปตามอาการป่วยอ่ะค่ะ ตอนพ่อนกไปรักษาก็เสียไปแค่ 15000 บาท รวมทั้งหมดนะคะ ต่างจากตอนไปถามค่าผ่าตัดที่โรงพยาบาลมากๆเลยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-21 20:34:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 2# Daengnoi

นกจะสอบถามจากพ่อให้นะคะว่าสาขาที่จะเปิดที่กรุงเทพจะเปิดเมื่อไหร่ ที่ไหน แล้วจะมาอัพเดทฝากนะคะ
เข้าดูรายละเอียดก่อนนะจ๊ะ
www.ekkalak-sahaclinic.com
แล้วคุณจะกล้าตัดสินใจรักษา
ก่อนจะทรมานมากกว่านี้
..คุณยาย...
เข้าดูรายละเอียดก่อนนะจ๊ะ
แล้วคุณจะกล้าตัดสินใจรักษา
ก่อนจะทรมานมากกว่านี้
..คุณยาย...
ยายขอประชาสัมพันธ์คลินิกรักษาโรคริดสีดวงทวารโดยไม่ผ่าตัดนะจ๊ะ
อยู่ตลิ่งชัน กรุงเทพฯ หลานยายไปรักษาหายมาแล้ว

หมอเอกลักษณ์สหคลินิก
รักษาเฉพาะโรคริดสีดวงทวารหนัก
ด้วยยาสมุนไพร ไม่ผ่าตัด

ยายอยากให้ผู้ที่เคยทรมานพบความสุข
จึงบอกต่อ โทรถามข้อมูลและศึกษารายละเอียดก่อนนะจ๊ะ
ยายขอประชาสัมพันธ์คลินิกรักษาโรคริดสีดวงทวารโดยไม่ผ่าตัดนะจ๊ะ
อยู่ตลิ่งชัน กรุงเทพฯ หลานยายไปรักษาหายมาแล้ว

หมอเอกลักษณ์สหคลินิก
รักษาเฉพาะโรคริดสีดวงทวารหนัก
ด้วยยาสมุนไพร ไม่ผ่าตัด

ยายอยากให้ผู้ที่เคยทรมานพบความสุข
จึงบอกต่อ โทรถามข้อมูลและศึกษารายละเอียดก่อนนะจ๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้