ดู: 8577|ตอบกลับ: 56
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เราจะรู้ได้ยังไงว่า หน้าเราะเหมาะสมกับจมูกมีฮัมพ์หรือไม่มีดี อ่ะครับ

[คัดลอกลิงก์]
เราจะรู้ได้ยังไงว่า หน้าเราะเหมาะสมกับจมูกมีฮัมพ์หรือไม่อ่าครับ

สังเกตจากหลาย ๆ รูป หลาย ๆ คน  ถ้าคนมีก็ทำให้ดูหน้าไปอีกแนวนึง

ถ้าคนไม่มีก็ทำให้หน้าดูหวาน ๆ อีกแนวนึง  

แล้วแบบว่า เราจะรู้ได้ไง อ่ะ ว่าเราควรมีดีไหมอ่ะครับ  

อย่าถ้าตัดสินใจก็คิดไม่ออก  บางทีก็อยากมี บางทีก็ไม่อยากมี  

แต่ถ้าไม่มีก็ทำให้หน้าดูหวาน (รึเปล่า)  เพราะมันสไตล์ผู้หญิง(มั้งครับ)

ถ้ามีก็ทำให้หน้าดูเข้ม แมนขึ้น (ถ้าไม่ใช่กระเทย อิอิ)  ใช่ป่ะครับ

รบกวนหน่อยนะครับ
ใช่มีฮัมพ์จะทำให้หน้าดูแมนขึ้น ดูธรรมชาติขึ้น

แนะนำให้คุยกับพี่เจได คัฟ

ลองเรียกหาพี่เจไดบ่อยๆ พี่เจไดจะออกมาเองคัฟ

อิ อิ

ที่อยากให้คุยเพราะ พี่เค้าทำจมูกแบบมีฮัมพ์คัฟ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 02:32:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด Melodies18 เมื่อ 2009-4-25 02:34

ขอบคุณคับคุณบ๊อบบี้

พี่เจไดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อยู่ป่าววววววววววววววววววววววววววว  อิอิ

อยากเห็นจมูกพี่เจไดอ่ะ  ในบอร์ดโพสรูปไม่เหงมีเรย
ตอนี้คงนอนไปแล้ว รอพรุ่งนี้น่ะคัฟ

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 02:46:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกหนึ่งมีฮัมพ์ป่ะครับ

ที่เห็นก็มีของพี่โอเปิล อ่าที่มีฮัม

พี่เอยังสังเกตไม่เหง  

ของบ๊อบก็ม่ายมี รึเปล่า
บอบม่ายมีคัฟ

พี่โอเปิ้ลม่ะแน่ใจคัฟ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 02:56:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่างบ๊อบอ่ะ  ตอนทำมีรูปต้นแบบไปป่ะครับบ
มีไฟล์สำรองคัฟ ในอีเมล์ ไว้บอบจะไปหามาให้ดูน่ะคัฟ

พอดีที่มีอยู่สูญหายไปกะบ้าน เอเอฟ อ่ะคัฟ

เหอๆ พอออกจากบ้านเอเอฟ ก็เลยไม่มีข้อมูลเก่าๆ ไฟล์เก่าๆเลย กร๊ากๆๆ

แล้วก็คอมพังด้วยคัฟ ชีวิตนี้เรยดูม่ะค่อยเหลืออาราย เหอๆ
แก้ไขล่าสุด mystically เมื่อ 2009-4-25 04:14

โดยส่วนตัวคิดว่า ฮั้มพ์ไม่ได้ช่วยให้หน้าหวานหรือแมน

แต่ช่วยให้จมูกดูเป็นธรรมชาติมากขึ้น

จมูกไม่มีฮั้มพ์ก็แมนได้ อยู่ที่รูปทรงจมูกมากกว่า ถ้าดั้งไม่ได้แอ่นจนแหลมก็ไม่หวาน

ส่วนจะมีฮั้มพ์หรือไม่ น่าจะเป็นความชอบส่วนตัวของแต่ละคนนะครับ

ถ้าสังเกตุดูตามธรรมชาติจริงๆ คนที่มีฮั้มพ์จะมีจำนวนน้อยกว่าคนที่ไม่มี

ถ้าฮั้มพ์ใหญ่ก็ดูเหมือนส่วนเกิน เหมือนพวกฝรั่งบางคนที่ต้องเอาฮั้มพ์ออก
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 05:07:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ mystically  ครับ  

ผมก็ยังไม่รู้เรย ว่าชอบแบบมีฮัมพ์ไหม
สวัสดีครับ คุณMelodies18
แหมมีความรู้สึกว่าตัวเองเหมือน"อับดุล"เลยแฮะ มีคนเรียกก็มา 555+

เดี๋ยวพี่ขอถ่ายรูปก่อนนะครับ แบบว่าไม่เคยถ่ายรูปจมูกตัวเองเลยอ่ะ เพราะหน้าตาไม่ดี+เขิลล์อ่า
คงมาโพสต์ได้ตอนค่ำๆอ่ะครับ:)

ขอแนะนำว่าพอดูจมูกพี่เสร็จแล้ว ควรไปล้างตาซะหน่อยยะครับ เดี๋ยวภาพจะติดตาอ่ะ อิอิ
โดยส่วนตัวคิดว่า ฮั้มพ์ไม่ได้ช่วยให้หน้าหวานหรือแมน

แต่ช่วยให้จมูกดูเป็นธรรมชาติมากขึ้น

จมูกไม่มีฮั้ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-4-25 04:08

พี่โอมคัฟ หน้าของโอเปิ้ลหวานป่ะคัฟ
อยากรู้เหมือนกานอ่าคัฟ
เผื่อคุณหั้ยคุณ Melodies18 ตัดสินจัยอ่าคัฟ
หน้าโอเปิ้ลหวานหรือป่าว ต้องชิมอ่ะคัฟ ไม่งั้นกะไม่รู้รส

ถ้าเป็นเจได เอา VICHY มาล่อจิคัฟ มาเร็วกว่าเรียกอีก  (รอดูรูปฮัมพ์ อยู่น๊า)

บอบเอาใครเป็นต้นแบบตอนทำจมูกอ่ะ

พี่โอมก็ทำแบบไม่มีฮัมพ์ใช่มั้ยครับ แต่เป็นทรงที่ไม่สโลป ก็ทำให้หน้าเข้มขึ้นเนอะ เพราะทรงสโลปจะทำให้หน้าหวาน(จิงหรือไม่)

พี่เอทำทรงแบบมีฮัมพ์คัฟ  ตอนนี้พี่เอ ถูกใจมาก(เราแอบอิจฉา)

เจ้าของกระทู้คัฟ  ลองหาต้นแบบจมูกที่ตัวเองชอบก่อนกะได้คัฟ (อย่ารูปจมูกดาราที่ชอบก็ได้)เพราะบางทีให้เราเลือกเองมันนึกภาพไม่ออกอ่ะคัฟ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 13:19:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด Melodies18 เมื่อ 2009-4-30 19:56

ไงพวกผมก็ขอขอบคุณมากนะครับ ที่่ช่วยให้คำปรึกษา

เราจะนำทุกความคิดเห็นไปใช้ให้เกิดประโยชน์สูงสุด   อิอิ
ขอบคุณที่แวะมาพูดคุยกะพวกเรา

ขอบคุณเช่นกันคัฟ
โอเปิ้ลออกลุคเท่ห์ๆมากกว่า ไม่ได้หวานมากมาย

ใช่แล้วครับซี ตอนจมูกสโลป หน้าหวานเลย

พอแก้เป็นแบบไม่สโลบก็ดูเข้มขึ้น ชอบมาก

แต่พี่ไม่ชอบฮั้มพ์อ่ะ(ในกรณีถ้าเป็นจมูกพี่เองนะ แต่ถ้าเป็นจมูกคนอื่นที่มีฮั้มพ์ไม่มาก พี่ว่า ก็โอน่ะ)

น้อง Melodies18 ลองมองดูคนใกล้ๆตัวว่า ใครมีฮั้มพ์บ้าง

ดูไปเรื่อยๆ ก็จะรู้ใจตัวเองว่า ชอบหรือไม่ชอบอ่ะครับ
พี่ว่าแล้วแต่ความชอบของแต่ละคนนะครับ

ถ้าจะบอกว่าหน้าไหนทำฮั้มพ์ได้ หน้าไหนทำไม่ได้

เกิดคนหน้าทำไม่ได้ แต่อยากมีฮั้มพ์ คงเสียใจแย่ 55555

เอาเป็นว่าอยู่ที่ความชอบของเราดีกว่า

เนื่องจากว่าเป็นการเสริมจมูกอ่ะครับ

ฉะนั้น เราอยากได้ก็ถือว่าไม่แปลกอะไรอ่ะ

ทำออกมาแล้วเราพอใจก็น่าจะดีอ่ะครับ
จมูกแบบนี้มีฮัมพ์ไหมครับ

kim6.jpg (79.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

อีกรูป

kim5.jpg (35.24 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ก็ไม่เห็นต่างอะไรกับจมูกคุณบ็อบนี่ครับ งงแล้ว ฮัมพ์เป็นยังไง

หมายถึงรูปนี้น่ะคัฟ รูปแรกบนสุด ดูเหมือนมีฮัมพ์

ขอไปหาข้อมูลแปปน่ะคัฟ ถ้ายังไงจะเอามาให้ชมน่ะคัฟ
มาแล้วคัฟ อิ อิ

ลักษณะของฮัมพ์ เปนแบบนี้คัฟ

Hump_nose.jpg (359.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

rhinoplasty.jpg (14.14 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

โห คุณบ๊อบนี่สุดยอดมากๆ
แล้วตกลงภาพที่เอามาลงมีฮัมพ์ใช่ปะครับ แต่คงมีไม่มาก
แบบเปรียบเทียบ ระหว่างมีกะไม่มีฮัมพ์คัฟ

แต่ภาพนี้ฮัมพ์ดูน่ากลัวไปน่ะคัฟ ส่วนตัวคิดว่าฮัมพ์เยอะไปเลยดูไม่สวยคัฟ

J_Brier_Nose.jpg (38.59 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้