ดู: 1010|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เปลี่ยนไฟหน้าคู่ใหม่ที่เดอะซิบส์มา 20 วันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Iam.manita เมื่อ 2015-5-27 20:33

เราเป็นอีกหนึ่งคนที่มีปัญหากังวลเกี่ยวกับหน้าอกค่ะ หน้าอกแบนใส่เสื้อผ้าก้ไม่สวยกลายเป็นคนขาดความมั่นใจเลย

ความคิดอยากเสริมหน้าอกจึงแล่นเข้ามาในสมอง อิอิ เรามีเพื่อนทำหน้าอกที่เดอะซิบส์คลินิกค่ะ เห็นหน้าอกนางแล้ว

Like เลย คือนิ่มมากกกกกกกกก ไม่เป็นบล้อกด้วย เราเลยเข้ามาปรึกษาคุณหมอ วันที่เข้าไปรอหมอประมาณ 1 ชม

ระหว่างรอพี่พนักงานชื่อพี่โอ๋เข้ามาดูแลและให้ข้อมูลเบื้องต้น มีพาไปลองไซส์ จับนมเล่นด้วยย 5555 จับซิลิโคนน่ะคะ

พอหมอมาหมอก้ดูหน้าอกเราแล้วถามอยากได้ไซส์ประมาณไหน เราบอกไปว่าขอใหญ่พอดีตัวค่ะ เราหนัก 48  สูง 160

หมอเลยจัดให้ 375ซีซี วันนี้มานวดครั้งแรกเป็นคอร์สนวดที่ทางคลินิกแถมให้อะค่ะ ถ้านับจากวันทำจนถึงวันนี้ก้ 20วันพอดี  

ถ้าเพื่อนๆ สนใจหาข้อมูลลองทักไลน์พี่เค้าดูนะค่ะ oh.luckygirl หรือโทร 0891855368 พี่เค้าดูแลเราดีมากตั้งแต่วันที่

เข้ามาปรึกษาเลย แถมวันที่ผ่าตัดเราเจ็บหน้าอกตอนตี 2 ตี 3 พี่เค้าก้ยังรับสายไม่ทอดทิ้งเราค่ะ

มาดูไฟหน้าคู่ใหม่ของเรากันเถอะคร่าาาาาาา

สวยมากเลยผ่าตัดใต้ราวนมหรือรักแร้คะ ราคาเท่าไรคะ
น้องนมสวยนะค่ะ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
เท่าไหร่คะ ค่าใช้จ่าย
สวยมาก ทำทรงอะไรคะ ค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้