ดู: 2413|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก Absolute beauty clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะเพื่อน ๆ วันนี้มารีวิว เสริมหน้าอก ซิลิโคนอเมริกา ราคา 69999.-
โดยนายแแพทย์ชาติชาย พฤดษาพงษ์ ที่ absolute beauty clinic ให้ดูค่ะ  ผ่านมาได้ 17 วันแล้วค่ะ
ตัดไหมเรียบร้อย เริ่มนวดแล้ว น้องนมเรานิ่มดีค่ะ เหมือนไม่ได้เสริมเลยค่ะ นิ่มมากๆ ค่ะ

เรามาลงเป็นก่อนหลังเสริมให้ดูนะค่ะ
ก่อนหลัง 17 วันค่ะ

เพื่อนๆ คนไหนสนใจ ลองแอดไปขอโปรนะค่ะ  น้องเขาดูแลดีค่ะ  ถามสาระทุกข์สุขดิบ จนเราหายดีเลยค่ะ
เราประทับใจมาก ๆ ค่ะ
ไอดีไลน์ที่เราคุยกับน้องเขานะค่ะ  ตอนแรกแอดไปไลน์นี้ absolute_vaser
แล้วน้องเขาให้เราแอดไปคุยจากไลน์ส่วนตัวเขาค่ะ จะได้ตอบได้ตลอด แม้ไม่ใช้เวลาทำงาน ไอดีน้องเขาค่ะ italiiz ลองของราคาโปรน้องเขาค่ะ เขาลดได้นิดหน่อย
เสริมมาเท่าไหร่ค่ะ
สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ แล้วรับประกันหลังการทำกี่เดื่อนค่ะ
อยากจะสอบถามว่าใช้ซิลิโคนของอะไรค่ะ พอดีเซลแนะนำเป็นของยูโรค่ะ และทางคลีนิกก็ไม่ได้ให้กล่องกลับไปด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้