ดู: 1713|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วานกรูรูช่วยดูจมูกใหม่ให้หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาได้ 10 วันแล้วค่ะ หน้ายุบหมดแล้ว แต่ทำไมเหมือนไมได้ทำเลย เจอใครก็ถามว่าทำมาแล้วเหรอ พี่ ๆ ช่วยดูให้หน่อยค่ะ ตอนนี้จิตตมาก โดนแฟนด่าทุกวัน
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ทำกับคุณหมออะไรอะค่ะ
ก็เปลี่ยนอยู่นะ ดูตรงช่วงตา จิคะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 20:42:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชื่อโบว์ เป็นสมาชิกใหม่ ด่อมๆมองๆ อยู่นานแล้วค่ะ แต่อยู่ ตจว เลยไมได้ไปทำกับหมอดังๆ ที่กทม ค่ะ
โบว์อยากได้โด่งกว่านี้อีกซักหน่อย ตอนนี้ดูทำมะช๊าดดดดทำมะชาด
โด่งขึ้นนิดนึง แต่ช่วงตาสวยขึ้นเยอะแฮะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 20:47:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกกระทู้นะค่ะ เอาไว้จะมารีวิวให้ดูค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะก๊ะ
ดูด้านข้างโอเคแล้วน่ะค่ะ  แต่น่าจะลองตัดปีกจมูกดูน่ะค่ะ  น่าจะสวยมากขึ้น แต่ว่าช่วงตาสวยเลยค่ะ  

น่ารักมากมายคร้า
น่าหวานจัง..อิอิ...อีกนิดเดียว..ไม่นานเกินรอ เด๋วก็ยุบ จะได้เหงกันจะ ๆ  เอิ๊กๆ
น่าหวานจัง..อิอิ...อีกนิดเดียว..ไม่นานเกินรอ เด๋วก็ยุบ จะได้เหงกันจะ ๆ  เอิ๊กๆ
สวยอยู่นา  หน้าเปลี่ยนอยู่นะ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 13:23:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ กำลังรออยู่ว่าจะสวยขึ้นขนาดไหน
รอให้เค้าที่เข้าทางก่อน แล้วจะมารีวิวนะค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 13:49:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ nuunoei
ดูด้านข้างโอเคแล้วน่ะค่ะ  แต่น่าจะลองตัดปีกจมูกดูน่ะค่ะ  น่าจะสวยมากขึ้น แต่ว่าช่วงตาสวยเลยค่ะ  

น่ารักมากมายคร้า

พอดีว่าคุณหมอบอกว่าโบว์รูจมูกเล็กแล้วอ่ะค่ะ ตัดอีกแคะตะหมูกไม่ได้แน่ ๆ หมอไม่แนะนำเลย ตอนแรกก็คิดว่าอยากตัดเหมือนกันแหละ แต่เชื่อหมอค่ะ กลัวนิ้วเข้าไม่ได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้