ดู: 3504|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก กับ คุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย virapor.nut เมื่อ 2015-5-20 17:31

สวัสดีเพื่อน วันนี้ได้เอารีวิว ที่ไปเสริมหน้าอกมาค่ะ กับ คุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทยมาค่ะ
ที่ เดอะซิบส์ คลินิก ค่ะ ไปทำมา ไซด์ 350 ค่ะ ของยี่กห้อ mentor ค่ะ
ตอนนี้ผ่ามาได้ 2 เดือนแล้ว ค่ะ ตอนทำ ผ่าใต้ราวนมค่ะ
เพราะ คุณหมอแนะนำแผลใต้ราวนมค่ะ จะว่างซิลิโคนได้สวยค่ะ และพักฟื้นน้อยกว่า
เลยตกลง ตามที่ คุณหมอแนะนำค่ะ หลังทำตัดไหม 2 อาิทตย์ ค่ะ
เริ่มนวดได้ 3 อาทิตย์ไปแล้วค่ะ ทางคลินิก แถม นวดให้ 5 ครั้ง ค่ะ
ตอนนี้ หน้าอก ของเรานิ่มดีมากค่ะ เพื่อนว่ามันใหญ่ไปไห
มค่ะ???

น้องนมสวยมากๆ
มันพอดีตัวนะค่ะ นี่ขนาดยังไม่ยุบเป็นปกติเท่าไหร่ยังสวยขนาดนี้ ถ้าขยันนวดให้เนื้อขยาย พังผืดไม่เกาะสิริโคลน จะเป็นธรรมชาติและสวยมากเลย
หน้าอกสวยมากๆๆๆๆ
หน้าอกสวยมากเลยคะ
สวยมากเลยคะ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
เราก็พึ่งไปทำมาค่ะ ไม่ใหญ่มากเพราะตัวเราเล็ก แต่พอใจมากค่ะ ขอบอก
ว้าวววว   ทำมาแพงมั้ยคะ  ,,,
ผิวเรียบ หรื ผิวทรายคะ
ถูกและดีไม่มีในโลกคะ ฝีมือคุณหมอดีมากจริงๆ
สวยมากค่ะ ชอบบบบ
หน้าอกสวยจริงๆคะ
ทำมาราคาเท่าไหร่ชอบบบ
ทำมาราคาเท่าไหร่ชอบบบ
ทำมาเท่าไหร่คะละบอกว่าทรงอะไรคะ
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้