ดู: 3435|ตอบกลับ: 42
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แปลงโฉมปากใหม่ ที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ทุกคนที่เข้ามาดูพัฒนาการความสวยของปากเรา อิอิ ดีใจ  ในที่สุดก็มีปากสวยๆกับเค้าสักที อยากจะบอกว่าแค่ทำปากก็ทำให้เราดูสวยขึ้นไปอีกระดับนึงเลยนะ(อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะตะเอง) คือปากเราค่อนข้างที่จะมีเนื้อเยอะเอาง่ายๆก็คือมันหนาซะเหลือเกินบวกกับไม่เป็นทรงอีกยิ่งไปกันใหญ่ทำให้หน้าเราดูแบบหนาๆใหญ่ๆยังงัยไม่รู้ ทีนี้ก็คิดว่าน่าจะทำให้มันสวยกว่านี้นะ ก็เลยลองหาข้อมูลตามอินเตอร์เน็ตก็มีหลายคลินิกที่หน้าสนใจ แต่ขอเก็บไว้เป็นตัวเลือกก่อนแล้วกันนะเพราะยังไม่ถูกใจสักเท่ารัย หาไปเรื่อยๆจนมีเพื่อนในFacebook กดLikeเพจของคลินิกDmorขึ้นมา ก็ลองเข้าไปดู เห็นรีวิวเขาค่อนข้างโอเคเลยนะ แถมช่วงที่เราดูมีPromotions ด้วยแหละ555นี้แหละประเด็นสำคัญ อิอิเห็นว่าน่าสนใจแถมราคาก็ไหว ก็เลยลองโทรเข้าไปสอบถามลายละเอียดต่างๆเมื่อตกลงปลงใจกันเรียบร้อยก็ได้คิววันที่18เมษายนเวลา9โมงเช้าทำกับคุณหมอ อาศยา ถึงวันทำเราก็มาแต่เช้าเลยเข้ามาที่คลินิกก็จะมีพนักงานคอยต้อนรับอยู่ ให้เรากรอกประวัตินู้นนี้นั้น จนเสร็จก็นั่งรอคุณหมอ เข้าพบและก็ปรึกษารูปแบบที่เราต้องการ คือเราอ่ะอยากได้แบบพีค แต่หมอบอกว่ามันจะบางไปยิ้มแล้วจะเห็นเหงือก แต่เราชอบ555 หมอก็บอกว่าจะทำให้สวยที่สุด จากนั้นก็โดนฉีดยาชา โอ้โฮ้!!!บระเจ้า เจ็บรัยปานนี้ น้ำตาพี่นี้ทะลักออกมาแบบไม่อายใครเลย ชายันรากฟัน  รอคิวที่2สักพักก็ได้เข้าทำ ใช้เวลา45นาทีเอง จากนั้นก็ออกมาบ้วนปากทำความสะอาด ลงนัดตัดไหม2อาทิตย์ เสร็จแล้วสำหรับภารกิจแปลงโฉมปากใหม่ของเรามาดูรูปกันดีกว่าว่าจะเด็ดแค่ไหน

อันนี้เป็นรูปก่อนทำ ปากหนามากๆ

ออกมาจากห้องผ่าตัดก็ถ่ายเลย อิอิ ยังยิ้มได้อยู่

หลังทำไป1วัน บวมมากๆ เจ่อเป็นปากเป็ดเลย แต่ค้าบอกให้ทานน้ำมะพร้าวอ่อนเยอะจะหายเร็ว

โฮ๊ะ!!!วันที่2เริ่มดีขึ้นแล้วอ่ะ ดีแท้ น้ำพร้าว

ผ่านไป14วัน ได้ตัดไหมแล้ว

หลังตัดไหม1วัน เริ่มยุบบวม ดีขึ้นเยอะเลย

รูปล่าสุด อิอิ ถ่ายรูปอย่างมั่นใจ สวยๆ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ตัดไหม 14 วันหรอคะ
ไม่ค่อยบวมเลยนะค่ะ หายแล้วทรงสวยเลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-19 11:46:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Missbowwy ตอบกลับเมื่อ 2015-5-18 21:39
ตัดไหม 14 วันหรอคะ

ใช่แล้วคะ เราตัดไหม 14 วัน แต่ระหว่างนี้ทางดีมอร์จะให้เราส่งภาพให้ทุกวันนะคะ เพราะหากเจอความผิดปกติ คุณหมอจะนัดเข้ามาดูอีกที ตอนแรกเราก็สงสัยว่าทำไมตั้ง 14 แน๊ะ ถามคุณหมอคุณหมอบอกว่า แผลจะแห้งสนิทดีคะ หากตัดไหมวันที่ 7 เหมือนที่อื่นๆ แผลอาจจะปริได้คะ บางคนแผลก็ยังไม่แห้งหายดีคะ ^^ แต่ไม่ต้องกังวลนะคะ ใช้ชีวิตได้ตามปกติคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-19 11:46:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณคร้า สวยมากๆเหมือนกันคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-19 11:48:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Fantazee ตอบกลับเมื่อ 2015-5-19 00:34
ไม่ค่อยบวมเลยนะค่ะ หายแล้วทรงสวยเลย

เราบวมน้อยกว่าคุณอื่นๆ (มั้งนะคะ) 555+ เรากินยาตามหมอสั่ง ดูแลตามที่หมอแนะนำคะ แล้วที่สำคัญเรากินน้ำมะพร้าวคะ กินเยอะมากๆ อิอิ
ต้องกินอะไรก่อนทำไหมคะ หลังจากนั้นดูแลต้วเองไง
สวยค่ะ เก้บตังแปป จะเอาปากหนาเต๊อะออก
เปลี่ยนเยอะเลยนะค่ะ หลังทำเห็นแผลชัดมั้ยค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
เราทำออกมาไม่สวยเลย ลักษณะแผลเหมือนเป็นคีรอยด์ตรงรอยเย็บปมด้ายสองข้าง แต่หมอบอกว่าไม่ใช่ให้นวดบ่อยๆ
นี่ก็นวดมากตั้งแต่สี่วันแรกละนะ หมอฟันยังถามเลยว่านี่แผลตั้งแต่เกิดหรือเพราะไปทำปาก
ตรงกระจับก็ไม่เป็นกระจับ แผลเราหายช้าเพราะเลือดเราไม่ค่อยดี แต่พอหายแล้วกระจับหาย
สวยค่ะ น่าเปลี่ยนเรยอ่ะ
ทรงสวยดี เข้าที่กี่เดือนค่ะ
สวยจัง..หน้าดูสวยคมขึ้นมาชัดๆ
พี่คะนอกจากปากแล้วได่ทำหน้าเรียวหรือเปล่าคะ   หรือว่าปากเล็กแล้วมันดูให้หน้าเรียวขึ้นคะ
สวยดีค่ะ แต่ดูแลแผลยากมั้ยอ่ะ เคยทำแต่จมูก
รีวิวเพียบเรยที่นี่ จองไว้แล้วคับได้คิวก.ค รอนานมว๊ากก
ปากสวยค่ะ รอคิวนานมาก
สวยค่ะ รีวิวเห็นชัดเจนถึงความแตกต่าง
สวยขึ้นเยอะเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้