ดู: 1519|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] มาช่วยกันรีวิว "ตัดกราม" หน่อยค่า

[คัดลอกลิงก์]
เดี๋ยวนี้ไม่มีคนรีวิวทำกรามเลยค่ะ

ตัดสินใจจะทำกับหมอจุฑาค่ะ
ตอนนี้คลินิคเปิดตามปกติแล้วนะคะ
แค่ย้านสถาณที่ค่ะ มีวิสัญญีแพทย์แล้ว และได้มาตรฐานกว่าเดิม (จากที่คิดและถามมานะคะ)
หลังจากที่มีข่าวไม่ค่อยดีมาบ้างก็จริง แต่พอดูประวัติและประเมิณแล้วคิดว่าหมอมีประสบการณ์มากจริงๆค่ะ

แต่ตอนนี้ไม่ค่อยมีคนมารีวิวเลยค่ะ ใครที่ไปทำมาจะดีหรือไม่ดี อยากให้ช่วยๆกันรีวิวหน่อยนะคะ
ถือว่าเป็นบุญ เป็นประโยชน์กับคนอื่นๆค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
ราคาราวๆเท่ารัยครับ
แอดไลน์ Fonnilla มานะคะ เดี๋ยวฝนดึงเข้ากลุ่ม หมอจุฑาให้ค่ะ
ในนั้นจะมีคนมารีวิวตัดโหนก กราม ทั้งหมอจุฑาและหมออื่นด้วยค่ะ :)

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้กลุ่มเต็มแล้วน่ะคะ ฝนออกจากกลุ่มมาแล้วด้วยค่ะ ไม่สะดวกดึงใครเข้าแล้วน่ะคะ ^__^ ต้องขอโทษด้วยค่ะ  โพสต์ 2016-7-20 12:58
fonnilla ตอบกลับเมื่อ 2015-5-15 17:00
แอดไลน์ Fonnilla มานะคะ เดี๋ยวฝนดึงเข้ากลุ่ม หมอจุฑาให้ค ...

ดึงเข้ากลุ่มด้วยคะ สนใจวีไลน์หมอจุฑา
ID : nnoochdiie
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้