ดู: 4202|ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูก สวย น่ารัก สมวัย ที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ขอแนะนำตัวก่อนนะ เราชื่อพรีม อายุ 18 ปี เราอยากแชร์ประสบการณ์ที่เราไปทำจมูกมา เราเป็นคนเนื้อจมูกน้อยยิ่งหันข้างนะเหมือนมีปลายจมูกหน่อยเดียว (5555)

รูปก่อนทำ

เราเลยเมาส์กับเพื่อนสนิทคนนึงพอดีมันอยากทำปากกระจับเลยเข้าทาง รีบหาข้อมูลกันใหญ่ล่ะคราวนี้เป็นช่วงมหาลัยปิดเทอมพอดี หาข้อมูลตามเน็ตในดั้งโด่ง โห........รีวิวเพียบหลายคลินิกมาก ...แต่สะดุดตาเข้าตาเลยคลินิคนี้ ทำทั้งปากและจมูกซึ่งเราไปทำพร้อมกับได้เลยอ่ะ และรีวิวปากงี้นะ(สวย เริ่ด) เพื่อนนี่สั่นอยากทำเลย(5555) รีวิวจมูกก้สวยดีที่ถูกใจโดนใจเรานะคือเสริมดูเป็นธรรมชาติดี คือดูเหมือนเป็นจมูกของเราเอง ไม่หลอกหน้าไง เราเลยโทรนัดปรึกษาเลย คุณหมอที่ให้คำปรึกษาดีมากนะน่ารัก ใจดีด้วย เป็นกันเอง  คุณหมอแนะนำเราเสริมเป็นซิลิโคนอเมริกาเพราะสามารถเหลาทำตามรูปทรงได้ของจมูกเราได้เพราะเนื้อจมูกเราน้อยไง แต่ที่เรามั่นใจคือคุณหมอบอกว่าที่นี่เน้นความปลอดภัย การวางซิลิโคนคือเป็นการวางชั้นลึกของเยื่อหุ้มกระดูกอ่อนจะช่วยล็อคซิลิโคนได้ดีปลอดภัยและจะดูเป็นธรรมชาติ เรากับเพื่อนเลยตัดสินใจจองวันทำเรย( คืออยากสวยบ้างไรบ้าง) กว่าจะได้คิว 2 อาทิตย์เพราะคิวคุณหมอโอ๋แน่นมากเลย แต่ไม่เป็นไร(ถ่องไว้ ความสวยชั้นรอได้) แต่เราอายุแค่ 18 พี่เจ้าหน้าที่บอกต้องมีผู้ปกครองมาเซ็นรับรองซึ่งไม่ใช่ปัญหาสำหรับเรา คุณแม่เราเปิดทางให้อยู่แล้ว(5555) และพี่เจ้าหน้าที่บอกให้งดกินวิตามินกับอาหารเสริมเลย เพราะไม่งั้นตอนทำเลือดจะออกเยอะ เรากับเพื่อน รับทราบทันทีเลยจ้ากัวพี่ๆไม่ให้คิว และแล้ว....2อาทิตย์....ก็ผ่านไปถึงวันที่สำคัญของชีวิตรับความสวยครั้งแรก ตื่นเต้นมาขอบอกเพื่อนๆ ขอเล่าต่อเรามากับแม่และเพื่อนที่จะมาทำปาก มีพี่เจ้าหน้าคอยให้ข้อมูลและแนะนำการปฏิบัติตัวหลังการทำการทานยาดูแลทำความสะอาด (พี่เจ้าหน้าที่น่ารักมากให้ข้อมูลละเอียดชัดเจน)สักครู่นะคุณหมอโอ๋ก้มาเรียกเข้าปรึกษา เอารูปทรงให้คุณหมอดูว่าอยากได้แบบทรงไหน(เรานี่จัดเต็มจ้า)แต่เราอยากให้ดูเป็นธรรมชาติ คุณหมอบอกว่าจมูกเราเอียงนิดนึงปีกจมูกไม่เท่ากันเคยสังเกตุตัวเองไหม ถ้าเสริมก้เสริมได้ เสริมแล้วสวยแต่ก้จะเป็นตามโครงจมูกเดิมของเรานะแต่ดูไม่ออกหรอก เรานี่ยิ้มเลยนึกว่าวันนี้จะไม่ได้ทำสวยแล้วสิ๊ หมอบอกงั้นฉีดยาชาก่อนนะ(นี่แหละ)สิ่งที่กลัวที่สุด ฉีดบล็อกเส้นประสาทเวลาทำจะไม่เจ็บนะคุณหมอบอกอย่างนั้น พี่เจ้าหน้าที่บอกเจ็บนิดนึงนะคร้า(โห!! โอ้ย!! หืม!!)  บอกเลยเพื่อนๆฉีดยาชาเจ็บมากขอบอก น้ำตานี่ไหลเหมือนชั้นนี่อกหัก 10 รอบ (ร้องไห้หนักมาก) แต่ตอนทำนะไม่รู้สึกเลย ตอนคุณหมอลงมีดนี่นอนร้องเพลงได้ร้องล่ะแต่เกรงใจคุณหมอกะพี่เจ้าหน้าที่(5555) คือโอ้แม่เจ้าชิลๆมากไม่เจ็บเลย แต่จะมารู้สึกตอนคุณหมอขูดเยื้อหุ้มกระดูกอ่อนอย่างเสียวอ่ะแต่ไม่เจ็บนะ(เสียงเหมือน ขื่ดๆๆๆๆๆๆ)ก่อนจะใส่ซิลิโคน นอนแบบชิลๆไม่ถึง 30 นาทีมั้งเสร็จเรียบร้อย ไม่น่ากัวอย่าที่คิดเลยอ่ะ (เพื่อนหรือใครที่สนใจอยากเสริมจมูกลองดูและหาข้อมูลดูนะศึกษาเยอะๆแต่เราแนะนำเลยที่นี่ที่เราทำ คลินิค Dmor)  (สวยเป็นธรรมชาติและปลอดภัย)
โม้!!!!มานานสมควร มาดูรูปและยลโฉมเรากันเถอะ(5555) ฝากติ...ชมด้วยนะ

หลังทำเสร็จทันที แปะพาสเตอร์ไว้ คุณหมอบอกว่ากันจมูกเอียงคะ

ปัจจุบันตอนนี้สวยแล้วคะ ลองดูกันนะคะ ^^

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ก็สวยยุนะ ดูเปนธรรมชาติดี
น่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ เป็นธรรมชาติสมวัยนะหนู
ทรงสวยยุนะ ว่าแต่ว่าอายุ 18 เอง ใจกล้านะคะ แต่ทำแล้วออกมาสวยขนาดนี้ ก็ยินดีด้วยจร๊า
จมูกดูธรรมชาติมากเหมือนมะได้ทามเรยอ่ะ..เออๆสวยๆเท่าไหร่อ่ะ
ทำออกมาแล้วทรงจมูกสวยขึ้น ดูน่ารักขึ้นด้วย
ซิลิโคนอะไรคร้า ตอนทำเจ็บไหมค่ะ ฉีดยาชาหรือยาสลบค่ขอข้อมูลด้วยค่ะกำลังศึกษายุ่ค่ะ
ธรรมชาติสวยดีมากคร้า
ทรงสวยอยู่นะ น่ารักขึ้นด้วย
น่ารักขึ้นค่ะ ซิลิโคนอะไรค่ะ
ทรงสวยอ่ะ อายุแค่นี้ใจกล้าจุง อยากสวยอะเนอะ ต้องอย่ากลัว
สวยๆจร๊ ดูเป็นธรรมชาติดี ไม่เว่อร์เกิน แถมน่ารักขึ้นอีกด้วย
สวยนะ ดูมะเวอร์อ่ะ เราชอบนะดูเปงธรรมชาติดี
ซิลิโคนอะไรอ่ะค่ะ เท่าไหร่
เสริมแล้วดูน่ารักขึ้นนะ เข้ากับรูปหน้าดี
ทำมาเท่าไหร่คะ?
ดูทรงเข้ากับรูปน่าดีนะ เสริมแล้วดูน่ารักขึ้นเลย
เสริมมาเข้ากับหน้าเรยอ่ะ ซิลิโคนของอะไรอ่ะตัวเอง
ทรงสวยดีนะ เสริมแล้วดูดีขึ้น
ทรงจมูกดูธรรมดีอ่ะ ดูไม่ออกเรย สวยอ่ะชอบๆ
ทรงสวยนะ ดูน่ารักขึ้นเยอะเลย
เสริมแล้วดูสวย น่ารักขึ้นนะเด็กน้อย รีบสวยจริงอะไรจริงนะจร้า
รีบสวยไปไหนคะคุณน้องงงง  เห็นทรงจมูกแล้วอิจฉา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้