ดู: 1236|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มารีวิวเสริมจมูก ดั้งโด่งๆ กับทาง GangnamClinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีนะคะ ชื่อแพร ค่ะ

รู้จัก GangnamClinic จากทาง facebook คะ

ตัดสินใจเข้ามาปรึกษาเรื่องเสริมจมูกกับทาง GangnamClinic

พี่ๆ ให้คำปรึกษาที่จริงใจและตรงไปตรงมามากๆ คะ

ทำให้ตัดสินใจ ที่จะให้ทาง GangnamClinic ดูแลเรื่องการทำจมูกของแพรค่ะ

แพรได้เสริมจมูกด้วยสิลิโคลนเกาหลี แบบพิเศษ

วันที่มาเสริมก็รู้สึกกังวลนิดหน่อยคะ แต่พี่ๆ ก็ไห้กำลังใจ อยู่ตลอดเลย

ทำให้ผ่านการเสริมจมูกมาได้แบบสบายๆ มากเลยค่ะ

เลยเอาภาพก่อนทำ กับหลังทำมาให้เพื่อนๆ ให้ดูกันค่ะ

ขอให้พี่ๆ เค้าช่วยถ่ายให้ค่ะ :)

ก่อนทำภาพหน้าตรงค่ะ

ก่อนทำด้านข้างค่ะ

ก่อนทำอีกข้างค่ะ

หลังทำภาพหน้าตรง

หลังทำด้านข้าง

หลังทำอีกข้างค่ะ

เป็นยังไงบ้างค่ะ รบกวนคอมเม้นท์มาบ้างนะคะ ขอบคุณที่อ่านรีวิวของแพรค่ะ

สวยอยู่แล้วย่ิงสวยกว่าเดิม
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-14 12:35:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ คุณ myface มากๆ เลยนะคะ
ยิ้มทั้งวันแร๊ะวันนี้ :)
สวยจ้า ราคาเท่าไหร่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้