ดู: 3842|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอรีวิวปากกระจับบ้าง เห็นเพื่อนจากดีมอร์มาลงกันเลยค่อยกล้าเขียนบ้าง อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
..สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั่งโด่งแนะนำตัวนิดนึงนะคะเราชื่อแอนค่ะพึ่งจะมีเวลามารีวิวค่ะ เราทำปากที่ดีมอร์คลินิกมานะค่ะ วันนี้ว่างเลยจะมาแชร์ประสบการณ์ความสวยให้เพื่อนๆนะคะ  (จริงๆ นั่งเล็งมาหลายวัน วันนี้เห็นน้องคนนึงมารีวิว ทำมาจากดีมอร์ เหมือนกัน เลยขอเขียนบ้าง อิอิ )

..แรกเริ่มเดิมทีเราหาคลินิกทำปากมายาวนานมากไม่กล้าทำสักที พอครั้งนี้ตัดสินใจแล้วว่าต้องทำได้แล้วแหละ เพราะเป็นคนปากใหญ่ค่อนข้างหนาและไม่เป็นรูปเป็นทรงเวลาทาลิปสติกแล้วไม่สวย อยากมีปากเล็กๆจิ้มลิ้มเหมือนคนอื่นเค้าบางค่ะ เราก็เข้าgoogleเสริทหาว่ารีวิวทำปากกระจับสวยๆขึ้นดีมอร์คลินิกเราก็ลองตามมาในเพจดู รีวิวเยอะมากค่ะแล้วมีสะดุดตาเราอยู่คนนึงเหมือนเอารูปใบเฟรินมาเป็นแบบสวยมากค่ะ คือแบบเฮ้ย....น่ารักเป็นปากที่ใฝ่ฝันมากว่าอยากมีปากแบบเน้มันดูเป็นชนีแบ่วๆใสๆวัยรุ่นชอบ55 ไม่รอช้าเราอินบ็อกสอบถามเลยค่ะว่าปากแบบนี้จะทำเหมือนรูปปากของใบเฟรินได้รึป่าวพร้อมทั้งส่งรูปหน้าตรงแล้วก็รูปปากที่ชัดไปอีก1รูปค่ะ  แอดมินตอบกลับเร็วมากคร้า บอกว่าปากของเราค่อนข้างหนาสามารถทำได้ค่ะซึ่งก็ตรงกับที่เราคิดมันหนาจริงๆอ่ะแถมไม่เป็นรูปเป็นทรงด้วยอ่ะ เราก็สอบถามราคาเลยคะตอนนั้นมีโปรได้ราคาทำปากบน12500ค่ะดีใจมากเห็นบอกว่าราคาจะขึ้นแล้วดีนะที่มาทันเรารีบจองเลยคะมีดจำ5000บาท เรารีบโอนจองมัดจำเลยคะเพราะไม่สะดวกเข้าไปจองที่คลินิกเราอยู่กาญค่ะได้คิววันที่18เมษาตอนเก้าโมงเช้าดีใจมากค่ะอยากทำเร็วๆแอดมินก็แจ้งว่าให้งดวิตามินอาหารเสริมก่อนทำ2อาทิตย์คะ ดีนะที่เราไม่กินอยู่แล้วค่ะ ขี้เกียจ55

..พอถึงวันที่18เมษาตื่นเช้าเลยค่ะตื่นเต้นกลัวด้วยไปถึงคลินิกแอบเลทนิดๆไปถึงเข้าไปข้างในคลินิกตกแต่งแบบเรียบหรูนะคะ ตอนแรกดูภายนอกนึกว่าจะเหมือนคลินิกตึกแถวทั่วๆไปเข้ามาข้างในสะอาดมากค่ะเจ้าหน้าที่เปิดรอตั้งแต่แปดโมงครึ่งแล้วค่ะแอบบถามเช้ามาก เข้ามาก็มาจ่ายส่วนที่เหลือแล้วก็ฟังเจ้าหน้าที่อธิบายยาพร้อมทั้งให้คำแนะนำให้ทานน้ำมะพร้าวเยอะๆวันละ4-5ลูกยิ่งดีจะช่วยให้ยุบบวมเร็วมากยิ่งขึ้นค่ะเราก็อ๋อ เป็นแบบนี้นี่เองไม่เคยรู้มาก่อนเลยนะเนี่ยฟังเสร็จเรียบร้อยสักแปปคุณหมอก็มาค่ะ

..เจ้าหน้าที่เรียกเข้าพบคุณหมอค่ะเราก็เปิดรูปใบเฟรินรอเรยค่ะเข้าไปก็ถามคุณหมอว่าอยากได้ประมาณนี้พอทำได้ไหมค่ะ คุณหมอบอกว่าได้ค่ะเพราะเนื้อปากค่อนข้างเยอะจะดีกว่าคนที่ปากบางมาอยู่แล้วแต่หมอบอกนิดนึงนะว่าสามารถทำได้แต่จะไม่ได้เหมือนเป๊ะนะคะแต่จะทำให้ใกล้เคียงที่สุดค่ะเราก็ค่ะคุณหมอขอสวยๆก็พอค่ะ ลืมบอกไปเราทำกับหมอโอ๋ อาศยานะอิอิ สักพักก็มีเจ้าหน้าที่เรียกไปเปลี่ยนชุด กินยา แล้วก็เข้าห้องผ่าตัดค่ะ

..ความรุ้สึกคือตื่นเต้นมากค่ะ สักพักคุณหมอก็เข้ามาฉีดยาชา  สักพักพอยาชาเริ่มออกฤทธิ์เริ่มชาเริ่มไม่รุ้สึกแล้วคะคุณหมอเริ่มลงมือทำไม่รุ้สึกเจ็บเลย แปปเดียวก็เสร็จค่ะ โล่งอกสวยสะกดด้วยอดทนจริงๆนะค่ะเนี่ย  ออกมาก็มาส่องกระจกค่ะสภาพพอรับได้คร้า ไม่โหดร้ายมากเปลี่ยนชุดเสร็จแล้วเราก็มานั่งพักค่ะเจ้าหน้าที่นัดตัดไหม2อาทิตย์เรานั่งพักแปปนึงแล้วก็กลับค่ะ มาดูรูปก่อนทำ-หลังทำกันนะค่ะ

..ก่อนทำ ปากค่อนข้างหนานิดนึง

..หลังทำ1วันค่ะเจ็บปวดมากค่ะกินไรไม่ได้เลยกินได้แต่โจ๊กกับข้าวต้มค่ะแล้วก็อัดน้ำมะพร้าวเยอะมากค่ะเรียกได้ว่ากินแทนน้ำกันเลยทีเดียวมาดูรูปหลังทำ1วันกันค่ะ

..จิตตกนิดหน่อยค่ะสอบถามเจ้าหน้าที่อยู่เรื่อยค่ะกังวลนิดๆนึกว่าจะไม่ปกติค่ะเจ้าหน้าบอกว่าปกติค่ะให้ดูแลตัวเองตามปกติเน้นทานน้ำมะพร้าวสดเยอะๆป้ายยาบางๆพอค่ะเราก็โอเคค่ะดูแลตัวเองตามปกติอาการเริ่มดีขึ้นเรื่อยๆค่ะเริ่มยุบบวมแล้วค่ะเริ่มเห็นทรงชอบมากค่ะมั่นใจมากถ่ายรูปเล่นจนเมมเต็มค่ะ55เพื่อนๆชมกันใหญ่เลยบอกว่าสวยมากอยากมาทำกันเราแนะนำที่ดีมอร์เลยนะคะ 1เสียงค่ะดูแลดีตั้งแต่ก่อนทำยันหลังทำเลยค่ะ ตอบแบบไม่มีรำคานเลยค่ะ ชอบมากกกมาดูรูปกันนะคะ อันนี้เราถ่ายวันที่5พ.คค่ะ หลังทำมา 2 อาทิตย์กว่าๆ ...สวยเว่อร์อิอิ

แล้วไว้มาอัพเดทนะคะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวย ขึ้นมากเรยคะ ตอนทำเจ็บมากไหทคะ
กี่วันค่ะถึงจะพูดปกติได้
สวยน่ารัก ธรรมชาติมากเรยคะ .ชอบทรงคะ
หลังทำน่ากลัวอ่ะ แต่หายแล้วสวยเลย
หายไวๆนะคะ ทรงสวยอยู่คะกลัวแผลหลังทำอ่ะ
ทรงสวยเป๊ะมากค่ะ
ทรงสวยมากเรยคะ. หายไวไนะคะ
ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ไหนบ้างค่ะ สนใจค่ะ
สวยจัง แต่แผลหลังทำพาให้กลัวเหมือนกันนะเนี้ย กี่วันหายค่ะ
เจ้บไหมค่ะ กี่วันพุดได้ปกติอ่ะ
ทำที่ดีมอร์ เหมือนกันค่ะ นี่ก็เจ็ดวัน แล้ว รอลุ้น ว่าสวยมั้ย
รีวิวเยอะดีค่ะ หายไวๆนะคะ แอบหวาดเสียวตอนก่อนทำอ่ะ
แผลหลังทำน่ากลัวจัง
สวย แซ่บ เลยค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลย
ทำแล้วดูสวยขึ้นมากเลยค่ะ  กี่วันหายบวมค่ะ
ดูดีขึ้นเยอะเลย
ขอข้อมูลการติดต่อหน่อยได้มั้ยค่ะ
สวยค่ะ ตอนนี้เท่าไหร่แล้วค่ะ
สวยขึ้นนะ หลังทำนี้พูดได้ปกติมั้ยค่ะ
ทรงปากเซ็กซี่มาก
สวยๆ น่าทำมาก
25#
โพสต์ 2015-9-30 23:39:49 จากอุปกรณ์พกพา | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แผลหายยากมั้ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้