ดู: 678|ตอบกลับ: 0

[เสริมคาง] ที่เอเซียคลินิคเสริมคางเย็บแผลด้านนอกหรือด้านในค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คิดอยู่ว่าจะไปเสริมคางและที่นี่เขามีโปรค่ะเสริมคาง+โบท็อกค่ะ น่าสนใจมากเลยอยากจะสอบถามเพื่อนๆที่เคยเสริมค่ะ การเย็บแผลนี่จะใช้ไหมละลายไหมค่ะ แล้วจะหายดีต้องใช้เวลานานไหมค่ะ เพราะเราต้องทำงานต้องแต่งหน้าค่ะ เราหยุดได้ไม่มากด้วย รบกวนเพื่อนๆในดั้งโ่งแนะนำหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้