ดู: 514|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เสริมจมูกมาแล้วตรงจมูกเป็นสีม่วงๆครับ

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อเลยครับ ผมเสริมจมูกมา ผมเสริมวันจันทร์ จมูกเริ่มเป็นสีม่วงๆ ประมาณวัน อังคาร หรือ พุธ นี่แหละครับ ผมไม่แน่ใจ
มีวิธีแก้ยังไงครับ แล้วมันเป็นเพราะอะไร มันเป็นหลายวันมั้ย

ช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-1 20:43:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นที่จมูกนะครับ หมอปิดผ้าก็อซให้ ก็เลยไม่รู้ว่าตรงสันเป็นหรือป่าว ผมเห็นแค่ตรงปลายจมูก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aime'clinic เมื่อ 2015-5-12 14:22

ถ้าเห็นปลายม่วงๆอาจจะมีปัญหาที่ปลายจมูก หรือ อาจจะเกิดรอยฟกช้ำจากการผ่าตัดก็ได้นะค่ะ ลองถ่ายรูปส่งมาดูก่อนน๊าา
จะได้แนะนำการดูแลได้ถูกนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้