ดู: 1021|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกได้ 20 วันแล้วไม่โด่ง เลยครับ ปลายใหญ่มาก ทำไงดี

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาได้ 20 วันละครับ แต่ไม่รู้ว่า จมูกมันบวมหรือไม่ยุบแล้วววมันใหญ่มากครับปลาย แล้วก็ไม่โด่งเลยยย
เสียดายมากกก ก่อนทำคุณหมอคุยดีมากครับว่าทำแล้วโอเครแน่นอน แต่พอทำมาแล้ววไม่สวยเลย
ขอดูรูปอีกสักนิดครับ
ใจเย็นๆ นะคะ นี่คือรูป20วันหรือเปล่าคะ
เด่วก็สวย แววดูสวยดี ตอนนี้ยังบวมน่ะ
กว่าจะหาย บางคนเป็นเดือนก็มีนะคะ ใจเย็นๆ หรือถ้าไปโด่งหรือดีขึ้น ก็ต้องปรึกษาคุณหมอดูนะคะ
ใจเย็นๆก่อนนะคะ เพิ่ง20วันเอง เดี๋ยวทรงมันจะชัดเจนต้อง3เดือนอ่ะค่ะ เราก็แก้จมูกมา แรกๆก็ไม่ค่อยพอใจ แต่พอยุบบวม ตอนนี้ผ่านมาเกือบปีแล้วทรงสวยเป็นธรรมชาติดี แต่เราทำผ่าเอเจนซี่นะคะ มีอะไรก็ปรึกษาเราได้นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้