ดู: 3650|ตอบกลับ: 6

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ใครเคยร้อยไหมที่ วานิสสาคลีนิกไหมครับ ดีไหมเอ่ย??

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อเลยครับ คือแม่ผมจะร้อยไหมพุธที่29 แล้วแม่กังวลนิดหน่อย -0-'
โพสต์ 2015-4-27 08:39:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คือส่วนตัวเรา ยังไม่เคยไปร้อยไหม เคยแต่ไปbotox
ไปกับเพื่อนอีก2คน เพื่อนเห็นผลแต่ถือว่าเห็นผลน้อยมากกก
ส่วนเราไม่เห็นผลอะไรเลย ทั้งๆที่ทำตามที่หมอแนะนำทุกอย่าง
เราเลยคิดในแง่ดีกว่า ผลอาจจะขึ้นอยู่กับบุคลรึป่าว(คิดแง่ดีไป)
ตอนจะขายของเรา บอกไม่เล็ดลงมาย้ำฟรี
พอเราติดต่อไปอ้างนู่นนี่นั่นต่างๆนาๆ จนหายไปเลย
คลีนิคนี้ครั้งเดียวก็เกินพอแล้ว!!!
โพสต์ 2015-4-27 08:39:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คือส่วนตัวเรา ยังไม่เคยไปร้อยไหม เคยแต่ไปbotox
ไปกับเพื่อนอีก2คน เพื่อนเห็นผลแต่ถือว่าเห็นผลน้อยมากกก
ส่วนเราไม่เห็นผลอะไรเลย ทั้งๆที่ทำตามที่หมอแนะนำทุกอย่าง
เราเลยคิดในแง่ดีกว่า ผลอาจจะขึ้นอยู่กับบุคลรึป่าว(คิดแง่ดีไป)
ตอนจะขายของเรา บอกไม่เล็ดลงมาย้ำฟรี
พอเราติดต่อไปอ้างนู่นนี่นั่นต่างๆนาๆ จนหายไปเลย
คลีนิคนี้ครั้งเดียวก็เกินพอแล้ว!!!
โพสต์ 2015-4-27 08:39:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2015-4-29 09:27:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Vanissa เคยไปโบทอก โปรโมชั่น 9500 ได้ 2 ขวด พูดเลย ไม่มีไรเปลี่ยนแปลง  
ไปกับเพื่อน 2 คน ก็ไม่ีไรเปลี่ยนแปลงเช่นกัน เสียดายเงินมากกกกกกกกก
โพสต์ 2015-4-30 14:43:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นว่าที่ ยศการคลินิก มีนวัตกรรมโปรแกรมปรับโครงหน้า ตามจุดส่วนเกินและสามารถเนรมิตให้อ่อนเยาว์ลงได้ด้วยนะคะ
เราว่าจะเข้าไปสอบถามอยู่เหมือนกัน

สนใจเข้าไปดู website ยศการคลินิก ที่ http://laser-surgery-bangkok.com/thai/
หรือโทรไปสอบถามรายละเอียดได้ที่ 02-253-8901 ค่ะ เบอร์สาขาราชดำริ นะคะ
โพสต์ 2015-4-30 19:43:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณแม่ไปร้อยไหมมาแล้วเป็นไงบ้างค่ะ ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้