ดู: 415|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ขอคำแนะนำหน่อยค่า เคยฉีดฟิลเลออยากจะเสริมที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mzseiei เมื่อ 2015-4-16 22:49

เคยฉีดฟิลเลอมา จะแก้จมูกที่ไหนดีคะ เล็งไว้ก็มี เมดเมติก เอเม่ บริ๊ง ประมานนี้ค่ะขอคำแนะนำหน่อยนะค้า

ฐานเดิมมีพอสมควรค่ะ ฉีดไปแค่นิดเดียวแค่อยากลอง

ให้เราเป็นหนึ่งในตัวเลือกของคุณดีไหมคะ ^^
ฐานเดิมสวยก็ไม่ต้องเสริมแล้ว น่ารักอยู่แล้ว
ลองปรึกษาหลายๆที่ดูนะค่ะ เราก็เคยเป็น กว่าจะลงตัวที่จะทำ
-        ขอเสนอ คลินิก เดอซีเคร็ท คุณหมอใจดีเป็นกันเองมากเรียนจบจาก
Boston University สหรัฐอเมริกา ราคาไม่แพงด้วยค่ะ เป็นน้องสาว ดารา กิ๊กมยุริญ ค่ะ
สนใจ http://www.dsecretclinic.com/  ปลอดภัยแน่นอน คอนเฟิมค่ะ
เบอร์โทร 02-910-2955
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้