ดู: 573|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ทำยังไงดีค่ะตาเราไม่เท่ากัน ถุงใต้ตาเยอะ ช่วยหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

เราอายุ25 เองค่ะ แต่ไปไหนใครๆก้อเรียกพี่ คนแก่30กว่ายังเรียกเราพี่เลย เรามีอาการของภูมิแพ้ค่ะเป็นมาตั้งแต่เด็กคือจะคันตาแล้วจะขยี้ตา บางทีแพ้อะไรตาก้อจะบวม
ตาก้อไม่เท่ากันด้วยค่ะ
เราอยากทำให้ตาเราดูดีขึ้นค่ะ แต่เราไม่รู้เรื่องศัลยกรรม เลยค่ะ ไม่เคยมีข้อมูลเรื่อง รบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
ลองปรึกษาคุณหมอเกมส์ เเกรนด์มาสเตอร์คลินิกดูมั้ยคะ
เราเคยส่งภาพตาของเรา ไปถามคุณหมอทาง INBOX ใน Fanpage คลินิกด้วยค่ะ
คุณหมอใจดีมาก ถามอะไรก็ตอบ ให้คำปรึกษาเต็มที่ วันที่ไปทำตาจริงๆ คุณหมอมีเครื่องช่วยวิเคราะห์ใบหน้าด้วย
ทำตาออกมาได้สวยสมใจเลยค่า

fanpage คลินิกเเกรนด์มาสเตอร์ค่ะ >>>> https://www.facebook.com/grandmasterclinic
ลองให้เราเป็นหนึ่งในตัวเลือกของคุณดีมั้ยคะ ปรึกษาคุณหมอฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ ^^

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้