ดู: 485|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เสริมจมูกมาค่ะ แต่มีตุ่มแดงๆขึ้นข้างในจมูก จะเป็นไรมั๊ยคะ?

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำจมูกมาค่ะที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ วันที่ 10 มีนาคม 2558
วันแรกๆไม่มีอาการบวมอะไรเลยนะคะ ไม่เจ็บไม่อะไรเลย แต่พอวันที่3ก็เริ่มบวมค่ะ
แต่บวมไม่มาก แต่ความนี้รู้สึกปวดๆตึงๆในรูจมูกข้างซ้าย ซึ่งลองขมิบจมูกดูก็จะรู้สึกเจ็บๆอ่าค่ะ
แต่คุณหมอบอกว่าคุณหมอจะเปิดแผลด้านขวา ซึ่งด้านขวาก็มีแผลเย็บนะคะเป็นไหมละลาย
แต่ด้านขวาจะไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ เจ็บแค่รูจมูกด้านซ้าย
ไม่ทราบว่าคนที่ทำจมูกมาเป็นเหมือนกันหมดรึป่าวคะ?
แล้วมันเป็นอาการอะไร บวม อักเสบเฉยๆ หรือทะลุ

IMAG0864_1.jpg (1.05 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เราแก้มา 4 รอบแล้วนะคะ แต่เราไม่เคยเจอเคสแบบนี้ รอผู้รู้ต่อไปคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้