ดู: 1979|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] ผมอยากทำจมูกแบบเกาหลีครับทีไหนทำดีครับ

[คัดลอกลิงก์]
คนแรกเลยวุ้ย

หมอเฉลิมมั้ง

อยากได้ดาราเกาหลีคนไหนก็ถือรูปไปเลย

ออกมาก็เกาหลีสมใจเลยหล่ะ

ลองดูพี่ๆเพื่อนๆในนี้สิ

เปนดาราเกาหลีหลายคนแล้ว

อิอิอิ
เราว่าคุนหาต้นแบบที่ชอบ แล้วลองไปปรึกษาหลายๆหมอก่อนดีกว่ามั้ยคะ
เยอะแยะคะ แค่คุยกับคุณหมอให้รู้เรื่อง
ให้เข้าใจความต้องการ ของเรากับคุณหมอตรง ๆ อย่าอ้อมค้อม คะ
หรือไม่ก็หาแบบไป คุณหมอทุกคนทำได้หมดอะค่ะ
ใช่ครับ ผมว่าทำได้ทุกหมอนะ
ลองเอารูปเข้าไปปรึกษาหลายๆคนหมอดูนะครับ
แล้วสื่อสารกับคุณหมอท่านไหน ที่ตรงใจกับเรา
ก็เลือกคุณหมอท่านนั้นครับ

ทุกอย่างอยู่ที่ความพอใจของตัวเราเองครับ
สู้ๆ เดี่ยวก็หล่อแล้ว
ลองหาข้อมูลดูครับ  ลองตอบโจทย์ตัวเองก่อนครับว่าอยากได้แบบไหน

แล้วค่อยเรื่องหมอ  เพราะว่าหมอแต่ละคนมี style ไม่เหมือนกันครับ
จมูกทรงสวยเป็นทุนเดิมอยู่แล้วครับ ปลายต่ำกว่าปีก ทำออกมาหล่อกว่าเดิมแน่นอน

แค่เติมให้เห็นสันก็พอแล้ว เว้นแต่ จขกท. อยากจะได้แบบโด่งเปลี่ยนหน้า ก็น่าจะทำได้ครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ทำออกมา..หล่อมากมายแน่ๆ  ลองๆ ถือรูปแย้วเดิน ๆปายหาหมอสิค่ะ
หรือจะศึกษาจากเพื่อนๆ หลายๆ คนในดั้งโด่งนี้ก็ได้.....หล่อ ๆกันทั้งนั้นเลย{:13_948:}
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้