ดู: 4187|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามเรื่อง ซิลิโคนแบบมีขา กับไม่มีขาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่า แบบมีขา กับไม่มีขา มัน ดี หรือไม่ดี แตกต่างกันยังไงอ่ะค่ะ

แล้วแบบไหน มีโอกาส ทะลุ มากน้อยกว่ากันคะ หรือว่าไม่เกี่ยว

สงสัยจริงๆ อยากทำมากๆค่ะ แต่คิดไม่ออกว่า จะยังไงดี ตัดสินใจ อยุ่ ระหว่าง คุณหมอนพรัตน์ กับคุณหมอสำรวย

เพราะ ว่า คงจองคิวคุณหมอเฉลิมไม่ทันแล้วอ่ะค่ะ ต้องทำช่วง ปิดเทอม เดือนตุลาน่ะค่ะ

รบกวน ผู้รู้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ ^ ^
แบบมีขาทำแล้วมันจะดูเนียนกว่าอะคะ บางคนที่ตรงปลายจมูกไม่สวยก็จะช่วยได้เยอะ แล้วแบบมีขาก้อทำแล้วรูจมูกจะเปลี่ยนแระเรียนขึ้นด้วยคะ

ส่วนเรื่องทะลุเปนเรื่องของการวิเคราะของหมออะคะ ว่าเนื้อของเรารับได้แค่ไหน ถ้าใส่ไปเยอะเกินกว่าเนื้อเราจะรับได้ทั้งแบบมีขาและไม่มีขาก้อมีสิททะลุได้เหมือนกันนะ
รู้จักหมอนพรัตน์เห็นเป็นผู้เชี่ยวชาญทางศัลยกรรม ออกทีวีวันก่อน ตอบคำถามค่อนข้างดี น่าจะประสบการณ์เยอะคับ ส่วนคุณหมอสำรวยไม่แน่ใจคับ

ส่วนมีขายกับไม่มีขาไม่น่าจะเกี่ยวกับทะลุหรือไม่ทะลุ มีขาน่าจะมีโอกาสหลุดเลื่อนของซิลิโคนได้น้อยกว่าไม่มีขา ลองให้ผู้รู้ตอบอีกทีคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-15 12:45:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆค่ะ

แล้ว ที่ เวลาทำมา แล้ว เจ็บเสียวๆ ตรงปลายจมูก ช่วงสัปดาห์แรกๆ นี่ เป็นอาการที่ต้องเกิดขึ้นเป็นปกติอยุ่แล้วรึเปล่าคะ

ดูรีวิว ของ พี่ๆ ที่ไปทำกับหมอ สำรวย แล้ว เป็นแบบนั้น กันเกือบหมดเลย เลยสงสัยค่ะ ^ ^
ตอบกลับ 1# kumpaio

สำหรับการทำแบบมีขาเข้าไปอ่านที่
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
อยากทำแบบมีขาที่ไหน ทำแบบมีขาบ้างค่ะ
รักษ์รามนี้ไม่มีขาแน่นอนไปทำมาไม่ได้ดั้งใจเลยค่ะ
อยากทำแบบมีขา แนะนำคุณหมอยุทธค่ะ มีแน่นอน เพราะใหม่เพิ่งไปทำมา ทำให้ปลายจมูกยาวกว่าเดิมเยอะมากค่ะ แต่ช่วงนี้จมูกกำลังบวมอยู่เลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ใชแล้วหมอยุทธค่ะ จะสวยเหมือนคุณicyme เลยละะ  โพสต์ 2011-5-16 04:43
ตอบกระทู้ icyme ตั้งกระทู้

เขิลๆๆจังเลยค่ะ แต่คุณหมอทำออกมาสวยจริงๆนะคะ ใหม่ดูรีวิวเพื่อนๆที่ไปทำกะคุณหมอยุทธพงษ์มาไม่ค่อยมีใครผิดหวังเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้