ดู: 9624|ตอบกลับ: 103
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฟรุ้งฟริ้งเลย ได้ปากใหม่มาจากดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร้าาาา วันนี้เราจะมาบอกเล่าประสบการณ์อันเลอค่า ดั่งตายแล้วเกิดใหม่(อันนี้ก็มากไปมั้งเธอ) คือจะบอกทุกคนว่าไปทำปากกระจับมาแล้วคือชอบมาก มันเกินความคาดหมาย ตอนแรกก็จะไม่รีวิวหรอกนะแต่คือมันไม่ได้งัย มันสวย เลยอยากจะเอามาประชันกับชาวบ้านเค้ามั้ง เอาล่ะเริ่มเลยล่ะกันเนอะ

บอกก่อนเลยนะว่าเราอ่ะเป็นคนที่ไม่ได้ขี้เหร่หรือว่าสวยรัยมาก แค่พอพาควงไปไหนมาไหนได้ อิอิ แต่รู้มั้ยมันมาตกม้าตายตรงที่มีปากอันหนาเตอะห้อยย้อยดั่งถ้ำหินย้อยซะเหลือเกิน บวกเข้ากับหน้าแล้วมันทำให้หน้าเราดูหยิ่งๆ แบบหน้าไม่ต้อนรับผู้คนอ่ะ เลยคิดว่ามันไม่ได้นะเป็นผู้หญิงก็อยากหน้าหวานบ้างไรบ้างอ่ะเนอะก็จัดการหาข้อมูลเกี่ยวกับการทำปาก

แล้วก็ได้เข้ามาดูในดั้งโด่งนี้แหละ และก็เห็นรีวิวของที่ดีมอร์คลินิกเยอะมาก น่าสนใจก็เข้ามาดูผลงานอยู่หลายคนเหมือนกัน มีแต่คนสวยๆ ทีนี้ก็เลยหาข้อมูลเพิ่มแล้วก็แอดไลน์เข้าไปสอบถามขอลายละเอียดต่างๆอยากบอกว่าแอดมินตอบเร็วมาก ทันใจจริงๆ เมื่อตัดสินใจได้ก็ขอจองคิวเลยค่ะทีนี้ รอไรเนอะอยากจิสวยแล้ว พอได้ยินคิวที่แจ้งมาเท่านั้นแหละ ป๊าดดดดดดไกลโพ้นเลย ได้คิว28มีนาคม แล้วนี้ต้นเดือนกุมภา เอาก็เอา อีกอย่างเราอยู่ภูเก็ตด้วยจะได้มีเวลาเตรียมตัว

และแล้วก็ได้คิวมา อิอิ ตอน9โมงเช้า ยิ่งได้ยินเวลาแล้วพี่นี้ล้มทั้งยืนเลย แต่ก็เอานะ5555 ถึงวันที่ทำเราก็มาแต่เช้าเลยตื่นเต้นมาถึงก็มีพี่พนักงานให้เราเขียนประวัติ เซ็นชื่อ พี่พนักงานก็อธิบายวิธีดูแลหลังการทำอย่างละเอียดเลยบอกทริคที่ทำให้แผลหายเร็วด้วยนะ คือการทานน้ำมะพร้าวอ่อนจะช่วยลดอาการบวม ช้ำได้เร็วมาก

ตอนแรกเราจองทำแค่ปากบนแต่พี่พนักงานบอกว่าน่าจะทำบนล่างเลยนะเพราะว่าปากล่างเราห้อยเราก็เลยโอเคๆทำเลยค่ะ(ใจง่ายอ่ะ55)แล้วก็นั่งรอคุณหมอ เราเอาแบบของ มิน พีชญา มาให้หมอดูด้วยแหละ อิอิ สักพักก็เข้าพบคุณหมอคุณหมอพูดน้อยนะ แต่ตอบตรงประเด็นทุกคำถามเลย แต่เราก็ไม่ถามไรมากหรอกเชื่อมือหมอ และแล้วก็โดนฉีดยาชา มัน เจ็บ มากกกก เกือบร้องไห้แล้วดีนะคนเยอะ อายเค้า

รอคิวที่3ก็ถึงคิวเรา แล้วพี่พนักงานก็เรียกให้ไปทำความสะอาดปาก เปลี่ยนชุด แล้วก็เข้าห้องผ่าตัด ตอนทำไม่เจ็บเลย แค่จะมีกลิ่นไหม้ๆนิดหน่อยพี่เข้าบอกว่าเป็นเครื่องหยุดเลือดไรเนี้ยแหละ ทำประมาณ45นาทีได้มั้งแป็บเดียว เสร็จแล้วก็ออกมาทำความสะอาดปาก เห็นตอนแรกตกใจ น่ากลัวมาก แต่พี่เค้าบอกว่าเป็นแบบนี้ทุกคนหลังทำไม่สวยหรอก ทรงก็แปลก แต่เมื่อเริ่มยุบบวมก็จะเห็นทรงชัดเจน เราก็โอเค เรียบร้อยแล้วก็กลับภูเก็ตเลย ตอนนี้เริ่มยุบบวมลงเรื่อยๆแล้ว อยากบอกว่าทานน้ำมะพร้าวเยอะมาก อิอิ มันได้ผล มาดูรูปเลยดีกว่า

รูปก่อนทำ ถ่ายวันไปทำเลยนั่นแหละ

รูปหลังทำ ออกจากห้องมา ให้เค้าถ่ายให้เลย เก็บหลักฐานไว้

รูปหลังทำไป 1 วัน   บวมจิงอะไรจิง

ป๊าดดด วันที่ 2 บวมหนักขึ้นอีกแหนะ

แต่ๆๆ วันที่ 3 ดีขึ้นเยอะ อิทธิฤทธิ์ของน้ำมะพร้าวแน่ๆเลย

ผ่านไป 1 อาทิตย์
ตามนี้เลย กิ๊กเก๋ มากๆ ชอบอะ

รอยุบบวมอย่างเดียวเลย แต่เห็นทรงและพอมองออกว่าเป๊ะเว่อร์เลย  ไม่ได้กังวลมากมายเรื่องบวม เรื่องดูเบี้ยวเลย เพราะคุณหมอและเจ้าหน้าที่แจ้งบวมไว้อยู่แล้ว ยิ่งเราเอาเนื้อปากออกเยอะๆ ยิ่งบวมเยอะกว่าคนอื่นแน่นอนอะ

ไว้มาอัพเดทเรื่อยๆเน้อ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
น่า หวาน ขึ้นเยอะเลยยยย
อัพเรื่อยๆ น๊าาาคร๊าา ,,, (เรานัดคิวต้นเดือนหน้า 5555 )
เรามีคิว11/4นี้แล้วค่า  
แล้วจมูกทำไมค่ะ จมูกสวยมาก ถ้าทำๆจากคลินิกไหนค่ะ ถ้าไม่ได้ทำต้องขอโทษด้วยนะค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ
สนนราคาเท่าไหร่เอ่ยย
คลินิกยุแถวไหนค่ะ
แล้วจัดฟันมีปัญหาในการทำปากไหมค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-7 22:56:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sogoodgirl ตอบกลับเมื่อ 2015-4-6 20:17
น่า หวาน ขึ้นเยอะเลยยยย

ค่าาาาาาาา
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-7 22:56:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ninesix ตอบกลับเมื่อ 2015-4-6 21:42
อัพเรื่อยๆ น๊าาาคร๊าา ,,, (เรานัดคิวต้นเดือนหน้า 5555 )

ได้ค่าาาาาา
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-7 22:56:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่าาา
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-7 22:57:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
paiinloves ตอบกลับเมื่อ 2015-4-6 23:32
เรามีคิว11/4นี้แล้วค่า

เตรียมทรงปากไปเน้นๆเลยนะคร้าาาาา คุณหมอพูดน้อยมั่กๆ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-7 22:59:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kornglory ตอบกลับเมื่อ 2015-4-7 17:06
ทรงสวยมากค่ะ
สนนราคาเท่าไหร่เอ่ยย
คลินิกยุแถวไหนค่ะ

ทำมา 25000 ค่าา  ดีมอร์คลินิกเค้าอยู่ตรงข้ามยูเนียนมอลล์เลยอะค่ะ
แผลหลังทำน่ากลัวอ่ะ แต่หายแล้วสวยเลยนะ
ปากสวยมากคะ .หลังทำแอบน่ากัวนิดนึงนะเนี่ย
สวยจังเรยคะ บอกหมอเอาทรงไรหรอคะ
เขียนรีวิวได้ตลกมากคร้า แต่ปากก้สวยมากเรยอ่ะ อยากทำมั่งจัง
เจ้าของกระทู้สวยมากเลยค่ะ
ปากสวยมากอ่ะ ตัวเอง
คิวยาวมากเรยคะโทไปสอบถามมา .ไปถึงมิ.ยแล้วง่า .เสียใจ
ปากสวยมากคะ โทสอบถามคิวแจ้งว่าถึงมิ.ย แล้วอ่ะ .อยากทำเร้วๆ
โฮ้!!!รูปหลังทำน่ากลัวอ่ะ แต่เวลาหายแล้วเนี้ยน่ารักเลย ทรงสวย ดูดี มากค่ะ
ปากสวยมากเรยคะ .ทำแล้วน่าตาดูน่ารักขึ้นคะ
สวยค่ะ บอกคุณหมอว่า ทำทรงอะไรคะ อยากได้แบบนี้เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้