ดู: 1147|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ดูดไขมันหน้าท้อง หมอบอย ทองหล่อ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ วันนี้ได้เวลาที่เราจะมารีวิว ดูดไขมันด้วยเวเซอร์ บริเวณหน้าท้อง เอว ให้เพื่อน ๆ ดูแล้วค่ะ
เราเลือกทำกับคุณหมอบอย ที่ yb holistic clinic ค่ะ ตรงทองหล่อซอย 3
เลือกทำ ท้องบน ล่าง เอว สะโพก สี่จุดค่ะ ราคาที่เราทำ 69900.- ค่ะ เมื่อต้นปีที่ผ่านมา ตอนนี้ทำมาได้ 3 เดือนแล้วค่ะ ใกล้จะครบสามเดือนนะ

ราคาที่เราจ่ายไป เราว่าคุ้มค่ามากเลยค่ะ เพราะหลังทำนี่ของเราเห็นผลชัดเจนเลยค่ะ ถูกใจมากด้วยค่ะ
หลังจากตัดไหมแล้ว ไม่ค่อยได้เข้าไปนวดตามที่คุณหมอแนะนำค่ะ เพราะเราซื้อเครื่องนวดเล็ก ๆ ด้วยมือ มานวดเองที่บ้านค่ะ นวดมันทุกวันเลยค่ะ
ก็เลยไม่ค่อยได้ไปหาคุณหมอเท่าไรค่ะ  เอาเจ้าเครื่องที่เรานวดไปให้คุรหมอดูแล้ว คุณหมอบอกว่าใช้ได้ แต่อาจต้องนวดบ่อยกว่าไปนวดที่คลินิกหน่อย เพราะเครื่องมันเล็ก ส่งคลื่นไปได้น้อย เราก็ตามที่คุณหมอบอกค่ะ หลังอาบน้ำ นวดมันทุกวันเลยค่ะ

หลังทำเสร็จก็มีอาการบวมเหมใือนคนอื่นๆ แหละค่ะ แต่พอตัดไหมออกไปแล้ว มันก็เริ่งยุบบวมลงเลื่อย ๆ ค่ะ
ขยันนวดด้วยมั้ง ก็เลยยุบบวมแบบว่าเร็วมากเลยค่ะ

รูปไขมันที่ดูดออกมาได้นะค่ะ

ได้ออกมาประมาณ 800 ซีซีค่ะ ( ท้องก็ใหญ่ แต่ไขมันได้น้อยจังเลยค่ะ )

และรูปก่อนทำนะค่ะ

อันนี้รูปตอนทำผ่านไปได้ 7 วัน วันที่ไปตัดไหมค่ะ

วันนี้ขอให้น้องเขานวดให้ดูแบบว่าวนไปทางไหนอะไรแบบนี้ค่ะ แต่ไม่ได้ลงหนัก เพราะเพิ่งตัดไหม  พอรู้แล้วว่าทำยังไง ก็กลับมานวดเองที่บ้านค่ะ  คุณหมอขอให้ผ่านการตัดไหมไปแล้ว 5 วันอย่างน้อย ถึงให้นวดค่ะ

วันที่สามารถนวดได้ครั้งแรกค่ะ แบบว่าแผลแห้งเริ่มดำ ๆ ค่ะ หาครีมทากันไปสิ  ท้องมีแข็ง ๆ ด้วย นวด ๆ ด่วนเลย

พันผ้าแล้วเนียนเชียวล่ะ

และผลการทำครั้งนี้ผ่านไป สามเดือนค่ะเดือนค่ะ

เอารูปมาเปรียบเทียบให้ดูค่ะ

หลังจากนนี้เราคงไม่อัพรูปอะไรเพิ่มเติมแล้วนะค่ะ แต่จะมาตอบคมเม้นบ่อย ๆ ค่ะ  
ผลการรักษาคงไม่เปลี่ยนแปลงอะไรไปมากกว่านี้แล้ว จากที่สังเกตุ พอผ่านสองเดือนมาแล้ว ก็ไม่ค่อยยุบอะไรเพิ่มเลยค่ะ
เพื่อน ๆ คนไหนสนใจ สอบถามได้นะค่ะ เพราะเราอยู่กับมันมา สามเดือนแล้วววว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้