ดู: 1190|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมสวยแล้ว ขอโชว์หน่อย..

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย umeme เมื่อ 2015-3-29 15:13

วันนี้จะมารีวิว หน้าอก ให้ดูกัน
ตอนแรก กว่าจะตัดสินใจทำได้ กลัวมากๆๆๆๆๆค่ะ
เคยไปปรึกษาวางมัดจำไปแล้วที่นึง แต่ก็กลัว เลยทิ้งมัดจำไปเลยค่ะ
ตอนนี้ก็เสียดายมากนะ แต่นานมากแล้ว ไม่กล้าไปขอทำละ
แต่วันนึงเพื่อนไปทำมากับหมอทรงยศ สวยมากๆ อิจฉาเลย เป็นแรงบันดาลใจ
ความอยากก็บังเกิดอีก ก็เลยอ้ะ จัดไป....ยอมเจ็บซะหน่อยแล้วกัน ... ทำสักทีให้หายอยาก
ก็เลยเข้าไปปรึกษากับคุณหมอ
ตอนไปหมอก็วัดๆ แล้วก็เอาซิลิโคนมาให้ดู ให้ลองใส่ว่าชอบขนาดไหน
รู้สึกโอเครและเห็นผลงานเค้าทำสวย เลยนัดทำอีก 2 วันถัดมา
เราเลือกซิลิโคนขนาด 350 cc ของเมนเตอร์ ค่ะ
ตอนนี้ผ่านมา 1 อาทิตย์แล้ว ไปตัดไหมมาล่ะ เอามาให้ดูกันว่าสวยมั้ย
แต่เราเขียวช้ำง่าย เลยยังมีช้ำอยู่บ้าง ไม่ต้องตกใจกันนะคะ

ถามว่าเจ็บมั้ย เราไม่โกหกค่ะ เจ็บมากๆๆๆ 3 วันแรก
แต่ก็ไม่ถึงกับที่เค้าว่าเหมือนรถทับงี้ ไม่มีนะคะ หลังจากนั้น ก็ค่อยๆดีขึ้นค่ะ
ส่วนตัวเราชอบนะคะ รู้สึกตัดสินใจถูกที่ทำ ไม่งั้นก็จะอยากทำ ไม่จบไม่สิ้นสักที....
สำหรับใครที่อยากทำ.... เราว่าทำเลยค่ะ
รู้สึกดีมากๆ ตอนนี้ใส่เสื้อผ้าก็สวย มั่นใจ ชีวิตดี๊ดีค่ะ...

ดีใจด้วยจ๊ะ ได้น้องนมสวยสมใจ ขอให้หายช้ำไวๆนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-29 15:58:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Mammaleo ตอบกลับเมื่อ 2015-3-29 15:39
ดีใจด้วยจ๊ะ ได้น้องนมสวยสมใจ ขอให้หายช้ำไวๆนะคะ

ขอบคุณมากๆนะคะ
ทรงสวยค่ะ ดูดีขึ้นเยอะ ดีใจด้วยค่าาา ^^

นมสวยมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้