ดู: 2574|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประสบการ์ณ คำแนะนำ ฉีดผิวอย่างไร ให้ขาวและไม่อันตราย

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อแคท ค่ะ เป็นคนที่ดูแลตัวเองค่อนข้างมากในเรื่องผิว

มาเริ่มกันเลยดีกว่าค่ะ สำหรับคำแนะนำ

1 การฉีดผิวขาว นั้นเราต้องมีความใจเย็นนิดนึง อย่า เร่งฉีดจนเกินอัตรา  

2 การฉีดผิวขาว แนะนำว่า ให้ ฉีดโดยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญเท่านั้น

3 การฉีดผิวขาว เพื่อประสิทธิภาพดีที่สุดควร ทานวิตามินซี ควบคู่ไปด้วยกัน เนื่องจากวิตามินซี จะช่วยให้ผิวใสด้วย

4 การฉีดผิวขาว หลักเลี่ยงแอลกอฮอล์และบุหรี่ ได้จะทำให้ เห็นผล เร็วขึ้น

5 การฉีดผิวขาว ควร ทาครีมกันแดด เมื่อต้องมีกิจกรรมที่ออกแดดจ้าๆ

6 การฉีดผิวขาว ควรฉีด อาทิตย์ละ 1 ครั้ง เพื่อปูพื้นฐานของผิว โดยประมาน 1-3 เดือน ขึ้นอยู่กับสภาพผิวของเรา

7 การฉีดผิวขาว เมื่อถึงปริมานที่พอสมควร ควรเว้นสัก 1 เดือน อาทิเช่น ฉีดไปแล้วสามเดือน เว้น 1 เดือนเพื่อให้ตับของเราได้พักผ่อน

8 การฉีดผิวขาว ควรฉีดแบบ Drip คือการให้        วิตามินทางสายน้ำเกลือ ซึ่งจะทำให้ตัวยาดูดซึมได้เร็ว และ จะใช้เวลาประมาน 20-40 นาที

9 การฉีดผิวขาว การฉีดผิวขาวจะไม่เกิดผลหากเรา ไม่ดูแล เทคแคร์ตัวเอง ครีมกันแดดควรมีติดตัวไว้ ทานอาหารให้มีประโยชน์ ก็เป็นส่วนนึงที่ทำให้ ผิวของเรา มีสุขภาพที่ดีและขาวดุจผิวสาวเกาหลี

มาดู Review ของผิวแคทกันคะ

หากต้องการคำปรึกษาด้านความงามสามารถปรึกษาแคทได้เลย แคทยินดีที่จะให้คำตอบ ที่ดีและแนะนำสิ่งที่เหมาะกับคุณได้คะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขอไลน์ด้วยค่ะะะ
ขอไลน์หน่อยค่าพี่เเคท
ใช้กลูต้าสูตรไหนมาบ้างคร้าบบบ
ผิวสวยมากๆเยครับ^^
ดที่ไหนค่ะ สนใจขอไลน์หน่อยค้าาา อยากขาวมากกกก
ขอไลน์ด้วยค่ะ ขาวๆ
ขอคำปรึกษาด้วยคนค่ะ
ปรึกษาหน่อยค่า ขออะไรติดต่อหน่อยค่า
ขอไลน์หน่อยค่ะ
ขอไลน์หน่อยคะ

แสดงความคิดเห็น

ขอไลน์หน่อยคะ  โพสต์ 2015-5-20 16:09
ขอไลน์หน่อยค่ะะ
ขอไลน์หน่อยจ้า
รบกวนขอไลน์ด้วยได้ไหมคะ
ขอไลน์พี่แคทด้วยค่าา
ขอรายละเอียดด้วยค่า

ขอไลน์ด้วยคนค่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้