ดู: 1127|ตอบกลับ: 5

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกราคา14900บาท ที่เอเชียคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
เราพึ่งไปทำจมูกมาได้1สัปดาห์ ตั้งแต่วันที่ 19/มี.ค/58 ค่ะ

เริ่มแรกเราเห็นในเฟสบุคค่ะเป็นเพจของหมอเลยเข้าไปดูเราแอดไอดีไลน์ของหมอไปค่ะ  ID : asia-clinic

แล้วเราก็ปรึกษาคุณหมอส่งรูปให้หมอดู

หมอก็บอกตามที่แค้บนี้เลยค่ะ  

ที่เลือกที่นี่เพราะรีวิวในเพจของfacebookก็เยอะทรงจมูกสวยดีค่ะ

พอตัดสินใจก็โอนเงินมัดจำนัดวัน  พอถึงวันนัดก็เข้าไปแล้วก็กรอกประวัติจ่ายเงินแล้วก็เลือกแบบจมูก

นี่คือแบบที่เราเลือกมา

จากนั้นก็ขึ้นทำได้เลยค่ะ
ระหว่างทำมีจี๊ดๆตอนฉีดยาชา แต่ไม่เจ็บค่ะ  จะเจ็บช่วงมี่กลับมาบ้านยาชาหมดพอกินยาเข้าไปก็หายค่ะ

เดี๋ยวมาดูรูปรีวิวเลยค่ะ

ก่อนทำ

วันที่1-4เรียงตามลำดับเลยค่ะ
วันที่1

วันที่2

วันที่3

วันที่4

หลังจากวันที่4จมูกจะเริ่มดีขึ้นเรื่อยๆค่ะ

วันที่5
image.jpg image.jpg

วันที่6

คุณหมอดูจมูกเรากับในแบบแล้วจับดูเนื้อจมูกสามารถทำได้ค่ะแต่ปลายจะโด่งพุ่งขึ้นน้อยกว่าแบบเพราเราฐานจมูกสั้นกว่าค่ะ

เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-26 16:21:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณค่ะ   ^.^"
โพสต์ 2015-3-26 18:02:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ สวยมากค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-26 19:12:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำที่เอเชียคลินิกค่ะ ของหมอทนงศักดิ์
โพสต์ 2015-3-26 19:39:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็นัดคิวทำ4เมษานี้ ขอดูรูปแบยจมูกที่เลือกหน่อยได้ไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้