ดู: 1070|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบางได้1เดือน รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าทำปากบางได้ 1 เดือนแล้วค่ะ

อย่างนี้ในรูปนี้คือปกติมั้ยค่ะ? โดยส่วนตัวเราคิดว่ามันยังไม่ม้วนเข้า และเย็บเบี้ยวด้วย

มีวิธีแก้ไขยังไงบ้างค่ะ แนะนำเราหน่อยน่ะ
รอเวลาเข้าที่ก่อนค่ะ แค่ 1 เดือน ยังไม่มองไม่ค่อยออกค่ะ ต้องรอเข้าที่อย่างน้อย 3-6 เดือนค่ะ ไม่ดีอย่างไร ค่อย กลับไป ปรึกษาหมอที่ทำอีกที ค่ะ แต่มองแล้ว ทรงสวยคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-25 15:57:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
chidkamonloveyo ตอบกลับเมื่อ 2015-3-25 14:37
รอเวลาเข้าที่ก่อนค่ะ แค่ 1 เดือน ยังไม่มองไม่ค่อยออก ...

ทางคลินิคก็บอกแบบนันเหมือนกันค่ะ แต่เราแอบนอยด์เพราะคนอื่นที่ทำพร้อมกันไม่เป็นแบบเรา

..ขอบคุณนะคะที่มาแนะนำ
พยายาม นวด ๆ กดๆ นะครับ จะนิ่ม และที่ตึง ๆ ดีขึ้น
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-25 16:12:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
The_buayy ตอบกลับเมื่อ 2015-3-25 15:59
พยายาม นวด ๆ กดๆ นะครับ จะนิ่ม และที่ตึง ๆ ดีขึ้น

ขอบคุณที่แนะนำค่ะ

ทำกับหมออะไรคะ?
รอให้ครบสามเดือนก่อนค่ะ ตอนนี้ยังดูไม่ค่อยออก ทำที่ไหนค่ะ หมออะไร
เนื้อปากดูตึงเป๊ะเลยอะ  นวดเลยค่ะ ช่วยได้เยอะ แล้วก็อย่าไปเทียบกะคนอื่นเค้าค่ะ ปากเราปากเค้าเนื้อถูกเอาออกมากน้อยไม่เหมือนกันค่ะ  เพราะตอนเราทำมา เอาเนื้อออกน้อย เลยหายไวมากเลยค่ะ
สู้ๆ นะค้าาา เป็นกำลังให้ให้ค่าาา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ninesix เมื่อ 2015-3-26 19:14

อิกสักพักคงเข้ารูป กว่านี้ ดูเเล้วทรงสวยนะค่ะ เป็นกำลังใจ ,,,
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้