ดู: 760|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ช่วยตอบหน่อยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
คือพอดีว่าจะทำจมูกอ่ะค่ะเเม้คนรอบข้าง (เพื่อน)แฟน จะไม่สนับสนุน
เเต่ด้วยความที่ยากมีดั้งเลยจะทำจมูกกก
ด้วยความที่อยากมากช่วยเเนะนำหน่อยค่า
ที่มองๆไว้มี

ไพศาล คลินิกเพชรเกษม บางแค

กับ

bb you clinic

เลือไม่ถูกค่าจะทำกับคลินิกไหนดีช่วยเเนะนำหน่อยค่าา
ความคิดเห็นส่วนตัวจากที่ตามรีวิวคนที่ไปทำจมูกมาที่เห็นสววโด่งพุ่งงามๆ มี
ไพศาล คลีนิค
สรัญญา คลีนิค
ปานปั้น คลีนิค
Nutta clinic
อัพกุจอง
วีคูน คลีนิค
มีน้องที่รู้จักเขาปัยเสริมมาเขาเคยเสริมจมูกอยู่แล้วแต่ไม่สวยเขาเลยไปแก้เป็นทรงหยดน้ำ  รูปที่ให้ดูพึ้งไปทำได้ 3 วัน แต่ทรงถือว่าสวยมาก    เราก็สนใจจะทำเหมือนกันสอบถามมาหลายที่แล้วมาเห็นเพื่อนไปทำคลีนิกนี้หน้าจะ OK
รองติดต่อดู  0878050327 สร้อย     Line : Sroy723   
ส่วนตัวของเพื่อนสนิทเราไปทำมาที่ ยศการคลินิก สาขาราชดำริ นะคะ เลยอยากแนะนำเพราะไม่ต้องกังวัลเลย ที่คลินิกรวมถึงคุณหมอดูแลดีมากตั้งแต่ต้น ให้พูดคุยว่าอยากได้แบบไหนได้เลย เราเอาหน้าไปให้หมอดูก่อนเลย ของเค้าดีจริงๆ ค่ะ ติดต่อที่สาขาได้ที่เบอร์ 02-253-8901 นะคะ
ลองดูค่ะ www.stmstyle.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้