ดู: 2609|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามเรื่อง Gultax หน่อยคับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่า Gultax ผมเห็นมีหลายรุ่นมาก 7 12 30 50 100 200 G เยอะเยะไปหมด ผมอยากรู้อะครับ เราจะดูจากตรงไหนว่าตัวไหนดี
แล้วทำไมมันถึงออกมาหลายรุ่นมาก  พอดีผมจะฉีดคู่กับ Collagen Forte + Placenta Extracts + Vitc แต่ติดตรงเลือก ตัว Gultax ไม่ถูก เยอะเกิ๊น พี่ ๆช่วยแนะนำที ตัวไหนดีมั้ง ขอบคุณล่วงหน้ามากครับ

ปล. ผิวผมตอนนี้เหมือนของพี่ orashowme แต่คล้ำกว่าหน่อย 5 5 5 ออกดำแดง

ไม่หวังขาวแบบพี่เขาแต่อยากให้ดีกว่าเดิม T T ช่วยหนน่อยน๊ะง๊าบ
รับปรึกษาฉีดผิว กลูต้า botox filler เมโสทุกชนิด หน้าใส ลดน้ำหนัก ในเขตพื้นที่ กทม  สนใจโทร 0968899402  ID line 0855550708
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย orashowme เมื่อ 2015-5-3 20:55

Gultax 12g +Placenta Extracts+Platinium Roche(Italy)1500gm
ผมเชียร์ตัวนี้นะ  ขาวซะใจดี ผิวเนียน รุมขุมขนกระชับ เรื่องชะลอวัย ช่วยได้พอสมควรนะครับ คนทัก555 ยังดูไม่แก่เท่าอายุจริง
แต่เหมือนที่ท่านเม้นบนกล่าว ต้องเข้าใจโครงสร้างผิว การผลัดเซลล์ผิว ขาวใน1กล่องไม่มี
ทุกสิ่งอย่างต้องใช้เวลา และ บำรุงรักษาร่วมด้วยครับ ดื่มน้ำเป็นประจำวันละ1.5ล ขึ้นไป
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-9 00:09:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
taylortiger ตอบกลับเมื่อ 2015-4-4 16:59
5555ุ จัดไปคับ;) แบ่งปันประสบการณ์กันแค่นั้นเองคับ^^
อ ...

กราบงาม ๆ แถบหว่างขา
fencer ตอบกลับเมื่อ 2015-3-29 00:22
แอร๊ยไอเด๊าเรื่องกลูต้ามาตอบแบ๊ว เอ๊ยไอดอล ฮา ๆแอบ ...

5555ุ จัดไปคับ;) แบ่งปันประสบการณ์กันแค่นั้นเองคับ^^
อยากให้คนที่ตั้งใจเปลี่ยนตัวเอง
อย่างน้อยก็ได้เก็บเป็นข้อมูลในการประกอบการตัดสินใจคับ^^

จริงๆแล้วตระกูลGlutax ตัวเลขมันค่อนข้างการตลาดคับ
เอาจริงๆคือเป็นไปไม่ได้เลยที่ผงแค่นั้นในขวดเล็กๆจะ200กรัม 300กรัม
หรือรุ่นใหม่ๆ500กรัม โห!ครึ่งกิโล555555
มันเป็นไปไม่ได้เลยจริงๆคับ

แต่เอาจากประสบการณ์คนอื่นๆฉีดกันดีกว่าคับ
เลือกนิดนึง เอารุ่นยอดนิยม คนใช้มาเยอะ อย่างน้อยมีคนพิสูจน์ละว่าเออขาวขึ้นจริงนะ
บางทีเราไปถามพวกแม่ค้าขายกลูต้า เค้าก็แนะนำแต่รุ่นใหม่ๆ
จริงๆบางทีพวกแม่ค้าปค่อยากขายของ ลองกับตัวเองละยัง ก็ยัง!!!
ของมาใหม่หยกๆ คอนเฟิร์มซะดิบดีว่าขาวนู่นนี่นั่น...มะโน555555
รุ่นเก่าๆก่อนๆมีคนใช้ละดีก็ลองแบบที่ทีคนใช้ดีกว่านั่นหละคับ
5gs 12 30 50 75 100 200 ผมมักแนะนำหลักๆประมาณนี้
เพราะเป็นรุ่นที่คนใช้ละเห็นผลกันมาก่อน
หรือยี่ห้ออื่นๆตามความเหมาะสม ตามประสบการณ์คับ
แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ทุกตัวมันก็ต้องใช่เวลาหมดหละคับ
เข็มแรกเข้าไปในร่างกาย กลูต้ามันทำงานทันทีคับ
แต่ไม่สามารถทำใฟ้ขาวได้เลยทันที
ต้องคิดด้วยว่า เมลานินทั่วร่างเยอะแค่ไหน จะให้ซีดขาวหมดในเข็มเดียวไม่ได้แน่นอน
อดทนๆกันไปคับ ฉีดผิวต้องเรื่อยๆคับ ระยะยาวเป็นดี ได้ทั้งผิวดี สุขภาพดีคับ;)
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-29 00:22:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
taylortiger ตอบกลับเมื่อ 2015-3-22 13:46
การตลาดคับ5555
เพื่อการอัพราคาตามลำดับรุ่น^^"
แต่ถ้าเม ...

แอร๊ยไอเด๊าเรื่องกลูต้ามาตอบแบ๊ว เอ๊ยไอดอล ฮา ๆแอบอ่านตามกระทู้ต่าง ๆมาเยอะเลย ขอบคุณมาก ๆ คือตอนนี้ผมฉีด Glutax50G อยู่งะแต่อ่าน ๆดูแล้วมี กลูต้าแค่ 50 กรัม เองเทียบกับ Glutax200 ไม่ติดเลย มี 200 กรีมแหนะ ฮืมม กำลังคิดหนัก 5 5 5 ผมกะว่าจะเอาตัว 200g+50g เลยไปอ่านมาเหงบอกตัว Glutax50G มันช่วยทำให้ผิวไบร์ทขึ้นรูขุมขนกระชับหลังจากลองฉีดมา 3 ครั้งละก็รู้สึกได้ แต่เรื่องขาวแถบไม่ขยับ 5 5 5 สงสัยต้องเอามาผสมจริง ๆซะละ เอาเป็นว่า 200G ดีกว่าเนอะ

ปล.ขอบคุณมากน๊า taylortiger นายเปงไอเด๊าของเราเลยเรื่องพี่กลูต้าเนี่ย วันนี้เพิ่งแว๊นไปซื้อเบนเนสของเจ๊บุ๋มมาฝอกตัวเลยนะเนี่ย ไว้ไปเบเกอรี่ค่อยหาเบคกิ้งโซดา 5 5 5 5
การตลาดคับ5555
เพื่อการอัพราคาตามลำดับรุ่น^^"
แต่ถ้าเมื่อเทียบกับรุ่นๆเก่าๆเลย
ดูสารก็น่าจะมากกว่าหน่อยถ้าดูจากจำนวนขวด
จำนวนผง+น้ำวิตามิน รุ่นหลังๆจะดูเยอะกว่า
...ใส่มาจริงมั้ย?แค่ไหน? อันนี้ก็บอกไม่ได้เลยคับ5555

แต่ก็มีรุ่นที่ฉีดแล้วขาวกัน จากประสบการณ์ ของคนรู้จักที่ลองแล้วมี 12G/30G/35G/75G/100G/200G ขาวขึ้นจริงๆคับ
ส่วน 300GหรือตัวGoldนั้น ที่เจอมีแค่คนที่ขาวอยู่แล้วแล้วหมองลง ฉีดไป2-3ครั้งพึงพอใจเลยคับ
(รุ่น30/100/200นี่เห็นใช้กันในคลีนิกเยอะเหมือนกันคับ)
ก็ถือว่าเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจ

ส่วนของตัวเองผิวดำแดง เข้มกว่าในภาพนั้นคับ
ลอง200Gไปแล้ว โอเคนะคับ ขาวขึ้นมาเรื่อยๆ แต่ก็ย่อมใช้เวลาเหมือนทุกๆยี่ห้อนั่นแหละคับ ผมไม่รีบ^^
แต่ผิวดีขึ้นมาอย่างแตกต่างจริงๆคับ เนียนผ่องใสๆสุขภาพผิวดีขึ้นคับ
แต่ผมเข้าใจกระบวนการของผิว ผมโอเคคับ ไม่ได้หวังให้ขาวใน1กล่องหรอก
เพราะมันต้องใช่เวลาลดเม็ดสีไปเรื่อยๆคับ บางคนฉีดกันเป็นครึ่งปี เป็นปีคับกว่าจะขาวแบบสุดๆกัน
เพราะงั้น อยากจะบอกว่า ฉีดผิวอย่ารีบคับ ฉีดไปเรื่อยๆคับถ้าอยากขาวจริงๆ^^

แต่จากที่สังเกตุ ตระกูลGlutax ผิวออกมาเนียนสวยกันดีคับ ให้ฟีลขาวใสไปทางผิวที่ดูนวลเนียนอ่อนเยาว์ดีคับ
โดยเฉพาะรุ่นหลังๆมา รู้สึกไม่ได้แค่ขาว แต่ผิวโดยรวมดูสวยอะคับ5555 คือผิวดูดีว่างั้นแหละคับ;)

*********ที่เอาชัวร์ๆเลยว่ามีคนใช้แล้วขาวกันมามากแล้วคือ 12G/30G/100G/200Gคับ
ตัวใหม่ๆหลังๆ ใหม่เกิน คนใช้ยังน้อยคับ^^
ถ้าอยากลองตัวใหม่ๆก็ไม่เสียหลาย
แต่ถ้าจะเลือกรุ่นเก่าๆที่บอกที่น่ามั่นใจกว่าเหมือนกันคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้